Treehouse (TREE)

Bumili ng Treehouse (TREE) sa Mexico

Alamin kung paano bumili ng Treehouse (TREE) sa LBank, kasama ang mga paraan ng pagbabayad gaya ng credit card, debit card, Apple Pay, at bank transfer, pati na rin ang proseso ng pagbili, mga paghahanda, at mga FAQ.

Hakbang 1
I-download ang LBank App
Mangyaring i-download ang LBank App at magparehistro upang makapagsimula
Hakbang 2
Pondohan ang iyong account
Magdeposito gamit ang iyong gustong paraan ng pagbabayad.
Hakbang 3
Piliin ang iyong cryptocurrency
Piliin ang crypto na gusto mong bilhin mula sa mahigit 3,000,000 cryptocurrencies na available sa LBank Exchange o Wallet.

Quick guide table para sa impormasyon sa pagpapasya sa pagbili

Credit / Debit Card

Credit / Debit Card

Bayad
Mga dynamic na rate
Oras ng Pagproseso
Karaniwan sa loob ng 1 minuto, hanggang 48 oras
Minimum na halaga ng pagbili
Humigit-kumulang 10-15 USD pataas
Mga rehiyong sakop
Depende sa rehiyon, fiat, issuing bank, at suporta sa payment channel
Bank Transfer / Local Transfer

Bank Transfer / Local Transfer

Bayad
Mga dynamic na rate
Oras ng Pagproseso
Depende sa paraan ng pagbabayad, ang ilang lokal na channel ay maaaring mas mabilis
Minimum na halaga ng pagbili
Humigit-kumulang 1-10 USD pataas
Mga rehiyong sakop
Depende sa lokal na payment channel

Tatlong simpleng hakbang sa pagbili ng TREE sa LBank

Mag-register ng LBank account

Paano bumili ng TREE sa LBank: Listahan ng mga Sinusuportahang Paraan ng Pagbabayad

Alamin ang mga paraan ng pagbabayad na magagamit sa pagbili ng TREE sa LBank, kabilang ang credit card, debit card, bank transfer, Apple Pay, Google Pay, PayPal, at P2P, upang matulungan kang mabilis na pumili ng angkop na paraan ng pagbili ng TREE.

Credit / Debit Card
Credit / Debit Card
Oras ng Pagproseso: Karaniwang sa loob ng 1 minuto, hanggang 48 oras
Gumamit ng Visa / Mastercard na sumusuporta sa mga internasyonal na online transaction, kumpirmahing naka-enable ang 3D Secure; kung mabigo, palitan ang bank card o subukang muli mamaya.
Mga Karaniwang Dahilan ng Pagkabigo: Tinanggihan ng bangko ang crypto transaction, hindi sapat ang balanse, nabigo ang 3D Secure verification, risk control intercept, hindi suportado ang rehiyon o card organization.
Bank Transfer / Local Transfer
Bank Transfer / Local Transfer
Oras ng Pagproseso: Instant hanggang 1-3 business days
I-double check ang receiving account, reference code, at transfer network, at gumamit ng bank account na tumutugma sa iyong real-name authentication.
Mga Karaniwang Dahilan ng Pagkabigo: Mali ang impormasyon ng tatanggap o reference code, hindi tugma ang pangalan, pagkaantala sa pagproseso ng bangko, hindi suportadong transfer network.

Anong mga paghahanda ang kailangang gawin bago bumili ng Treehouse (TREE) sa LBank?

Suriin ang mga paghahandang kailangang gawin bago bumili ng Treehouse (TREE) sa LBank, kabilang ang pag-register ng account, identity verification (KYC), paraan ng pagbabayad, availability sa rehiyon, at mga paalala bago bumili, upang matulungan kang mas maayos na makumpleto ang proseso ng pagbili ng BTC.

Para kanino ito
Mga user na gustong mabilis na bumili ng TREE gamit ang fiat
Checklist Bago Bumili
Mag-register at mag-log in sa account
Kumpletuhin ang kinakailangang KYC
Ihanda ang paraan ng pagbabayad
Kumpirmahin ang availability sa rehiyon,Tingnan ang mga limitasyon/fee/oras ng pag-credit
User path
Buy Crypto

Paano Bumili ng Treehouse sa LBank – Step-by-Step na Gabay

Bago ka magsimula, magpasya kung paano mo gustong magbayad:

Magbayad gamit ang fiat

Kung bago ka sa crypto, ang paggamit ng fiat currency (tulad ng USD, EUR, atbp.) ay ang pinakamadaling paraan upang bumili ng Treehouse. Sinusuportahan ng LBank ang iba't ibang paraan ng pagbabayad, kabilang ang mga debit card, credit card, bank transfer, at iba pang lokal na opsyon sa pagbabayad kung saan available. Maaaring kailanganin mong pondohan ang iyong LBank account bago bumili.

Magbayad gamit ang iba pang cryptocurrencies

Kung may hawak ka nang iba pang cryptocurrencies, maaari mong i-trade ang mga ito sa halagang Treehouse sa LBank. Pakitiyak na sinusuportahan ng LBank ang pares ng pangangalakal na kailangan mo (hal., Bitcoin (BTC)). Nag-aalok ang LBank ng malawak na hanay ng mga pares ng kalakalan, na nagbibigay-daan sa iyong maginhawang i-convert ang iyong umiiral nang crypto sa Treehouse.

Sinusuportahan ng LBank ang maraming paraan ng pagbabayad

Maaari mong gamitin ang mga sumusunod na paraan ng pagbabayad upang bumili ng Treehouse sa LBank:

Debit card
Credit / Debit Card
PayPal
Apple Pay
Google Pay

Gabay sa mobile app

1
Buksan ang LBank mobile app at i-tap ang “Buy Crypto”
2
Piliin ang "Bumili"
3
Piliin ang , ilagay ang fiat currency na gusto mong gamitin, ilagay ang halaga, pagkatapos ay i-tap ang “Bilhin” o “Kumpirmahin”

Gabay sa desktop

1
Mag-log in sa LBank sa iyong desktop browser at i-click ang opsyong “One-Click Buy”.
2
Sa ilalim ng tab na “One-Click Buy”:

(a). Piliin ang fiat currency na gusto mong gamitin

(b). Piliin ang Treehouse na gusto mong bilhin

(c). Maglagay ng halaga o gumamit ng mga opsyon sa mabilisang pagpili (hal., 100, 200, 500, max)

(d). Piliin ang iyong paraan ng pagbabayad

(e). I-click ang "Kumpirmahin" o "Bumili ngayon"

P2P Trading

Mangangalakal
Presyo
Halaga | Limitasyon
Paraan ng Pagbayad
Aksyon
FA
Fast_Trader_MY
300 min | 100%
1.000 USD
14.26 USDT
1.000 - 14.260USD
Bank Transfer
RO
RolexTrading
586 min | 100%
1.000 USD
1740.18 USDT
100.000 - 1640.180USD
Bank Transfer
MA
MALAYSIAN MYR-KING
739 min | 100%
1.000 USD
3977.64 USDT
10.000 - 3000.000USD
Bank Transfer

Ano ang Treehouse (TREE)?

Treehouse (TREE) is a decentralized finance (DeFi) project that focuses on establishing a fixed-income infrastructure within the cryptocurrency ecosystem. The project aims to provide more stable and predictable yield opportunities in the often volatile DeFi space, similar to traditional financial products like bonds. The Treehouse protocol utilizes two primary innovations: Treehouse Assets (tAssets) and the Decentralized Offered Rate (DOR). tAssets are liquid staking tokens, such as tETH for Ethereum and tAVAX for Avalanche, which are designed to optimize yields. These tokens achieve this by employing arbitrage strategies to converge fragmented interest rates across various blockchain networks and DeFi platforms. For example, tETH enables users to earn staking rewards and additional yields through interest rate arbitrage by combining different on-chain ETH interest rates. The Decentralized Offered Rate (DOR) is a core mechanism that creates transparent and reliable benchmark interest rates for crypto assets. It aims to standardize rates across the DeFi landscape, helping to reduce market fragmentation and introduce predictability into yield products. The Treehouse Ethereum Staking Rate (TESR) Curve is an example of a DOR that serves as a benchmark for Ethereum-based fixed-income products. The integrity of DOR feeds is maintained by operators and panelists who stake TREE tokens or tAssets. The TREE token is the native utility and governance token of the Treehouse ecosystem. It plays several crucial roles, including powering the decentralized fixed-income program. TREE tokens are used to pay for access to DOR data by smart contracts and businesses. Panelists are required to stake TREE or tAssets to ensure accuracy when submitting rate data. Furthermore, TREE holders can participate in protocol governance, allowing them to vote on key parameters and new product integrations. Staking TREE also grants access to premium features and rewards. Overall, Treehouse seeks to simplify the complexities of DeFi by offering tools for risk management and real-time data, ultimately making fixed-income investments more accessible to a broader range of users in the decentralized finance community. Matuto pa

Ang Treehouse (TREE) ba ay isang magandang pamumuhunan?

Kung ang Treehouse (TREE) ay isang magandang pamumuhunan ay nakasalalay sa iyong personal na sitwasyon sa pananalapi at pagpaparaya sa panganib. Ang mga pamumuhunan sa Cryptocurrency ay haka-haka at maaaring maging lubhang pabagu-bago.

Bago mamuhunan sa Treehouse (TREE) o anumang cryptocurrency, isaalang-alang ang sumusunod:

Ang iyong mga layunin sa pananalapi
Ang iyong mga layunin sa pananalapi
Naghahanap ka ba ng panandaliang pakinabang o pangmatagalang paglago?
Ang iyong pagpapaubaya sa panganib
Ang iyong pagpapaubaya sa panganib
Gaano ka komportable ang potensyal na pagkawala?
Diversification
Diversification
Huwag ilagay ang lahat ng iyong mga itlog sa isang basket. Ikalat ang iyong mga pamumuhunan sa iba't ibang uri ng mga asset.
Ang iyong mga layunin at abot-tanaw ng oras
Ang iyong mga layunin at abot-tanaw ng oras
Ang mga cryptocurrency ay pinakaangkop para sa mga pangmatagalang mamumuhunan. Disclaimer: Hindi ito payo sa pananalapi. Mangyaring magsagawa ng masusing pagsasaliksik bago gumawa ng anumang mga desisyon sa pamumuhunan.

Mga bayarin, limitasyon, at oras ng pagdating para sa pagbili ng TREE sa LBank

Ihambing ang mga bayarin, limitasyon sa transaksyon, at tinantyang oras ng pagdating sa ilalim ng iba't ibang paraan ng pagbabayad. Ang mga aktwal na bayarin at availability ay maaaring mag-iba depende sa rehiyon, fiat currency, paraan ng pagbabayad, at third-party provider; mangyaring sumangguni sa ipinapakita sa page ng order.

ROI calculator

Kung mamuhunan ako, magkano ang kikitain ko?
Mamuhunan
$
Pumasok
TREE
Petsa
2026-07-31
Makakakuha ka ng $-- sa kita, na may ROI na --

Ano ang maaari mong gawin sa Treehouse (TREE)?

Pamumuhunan
Bilhin at hawakan ang Treehouse (TREE), inaasahan na tataas ang halaga nito sa paglipas ng panahon.
Pamumuhunan
Palitan
Aktibong i-trade ang Treehouse (TREE) sa LBank upang kumita mula sa mga pagbabago sa presyo.
Palitan
Magbayad
Gamitin ang Treehouse (TREE) upang magbayad para sa mga produkto at serbisyo kung saan tinatanggap.
Magbayad

Bakit ang LBank ang pinakamahusay na platform para bumili ng Treehouse (TREE)?

User-friendly na interface
User-friendly na interface
Nag-aalok ang LBank ng simple at madaling gamitin na platform para sa pagbili at pagbebenta ng Treehouse (TREE).
Competitive fees
Competitive fees
Nagbibigay ang LBank ng mapagkumpitensyang mga bayarin sa pangangalakal para sa Treehouse (TREE).
Ligtas na platform
Ligtas na platform
Ang LBank ay naglalapat ng matatag na mga hakbang sa seguridad upang protektahan ang iyong mga pondo.
Iba't ibang mga pares ng kalakalan
Iba't ibang mga pares ng kalakalan
Nag-aalok ang LBank ng malawak na hanay ng mga pares ng kalakalan para sa Treehouse (TREE).
24/7 na suporta sa customer
24/7 na suporta sa customer
Nagbibigay ang LBank ng suporta sa customer upang matulungan ka sa anumang mga tanong o isyu.
Mobile app
Mobile app
I-trade ang Treehouse (TREE) anumang oras, kahit saan gamit ang LBank mobile app.
Mataas na pagkatubig
Mataas na pagkatubig
Nag-aalok ang LBank ng mahusay na pagkatubig para sa Treehouse (TREE) pangangalakal, na tinitiyak na madali mong mabibili at maibenta ang iyong mga asset ng crypto.
Pagsunod sa regulasyon
Pagsunod sa regulasyon
Sumusunod ang LBank sa lahat ng kinakailangan sa regulasyon sa mga hurisdiksyon kung saan ito gumagana upang matiyak ang isang sumusunod at ligtas na kapaligiran sa pangangalakal

Pagkatapos bumili ng TREE, paano ito mas mainam na itabi?

Matapos bumili ng TREE, maaari kang pumili ng iba't ibang paraan ng pag-store batay sa dalas ng paggamit, holding period, at mga kinakailangan sa seguridad. Kung kailangan mong mag-trade anumang oras, maaari itong i-store sa LBank account; kung mas mahalaga ang sariling pamamahala o pangmatagalang seguridad, isaalang-alang ang isang personal wallet o hardware wallet.

Naka-store sa LBank Account

Naka-store sa LBank Account

Para kanino ito
Mga user na gustong mag-trade o mag-convert anumang oras
Mga user na panandaliang nagtatago ng BTC
Mga Katangian
Maaaring gamitin agad pagkatapos bumili, mas madali ang operasyon
Angkop para sa madalas na pag-trade, pag-convert, o patuloy na paggamit ng mga feature ng platform
Alertong pangseguridad
Mangyaring i-enable ang 2FA
Mag-set ng anti-phishing code
Mag-log in lamang sa account sa pamamagitan ng opisyal na portal
Ilipat sa personal na hot wallet

Ilipat sa personal na hot wallet

Para kanino ito
Mga user na gustong mamahala ng sarili nilang mga asset
Mga user na nangangailangan ng pang-araw-araw na transfer o on-chain na paggamit
Mga Katangian
Mas flexible gamitin, madali para sa pang-araw-araw na pagpapadala, pagtanggap, at pamamahala
Mas angkop para sa maliliit na halaga at pang-araw-araw na sitwasyon ng paggamit
Alertong pangseguridad
Huwag i-save ang seed phrase o private key sa cloud
Huwag mag-save ng sensitibong impormasyon sa pamamagitan ng mga chat tool, email, o screenshot
Mag-ingat sa mga phishing website at pekeng wallet app
Ilipat sa hardware wallet

Ilipat sa hardware wallet

Para kanino ito
Mga user na pangmatagalang nagtatago ng BTC
Mga malalaking holder na mas binibigyang-priyoridad ang seguridad
Mga Katangian
Nakatago offline ang mga private key, kadalasang mas mataas ang seguridad
Mas angkop para sa pangmatagalang storage ng mga asset na hindi madalas iginagalaw
Alertong pangseguridad
I-back up nang maayos ang seed phrase nang offline
Huwag ibunyag ang recovery phrase sa kahit na sino
Maaaring hindi na mabawi ang mga asset kapag nawala ang seed phrase

Matuto nang higit pa tungkol sa Treehouse (TREE)

Marami

Treehouse (TREE) FAQ

Treehouse (TREE) is a decentralized finance (DeFi) protocol designed to establish a robust fixed-income infrastructure within the cryptocurrency ecosystem. It aims to resolve critical issues such as high yield volatility and the fragmentation of interest rates across various platforms. By creating fixed-income products that mirror those found in traditional finance, Treehouse seeks to bring stability, predictability, and efficiency to crypto yields, allowing users to better manage their digital asset portfolios with more consistent returns.
The core technology powering Treehouse involves "tAssets" and the "Decentralized Offered Rate (DOR)" system. tAssets are tokenized yield positions, such as tETH, that enable interest rate arbitrage. They optimize returns by automatically compounding from liquid staking and various arbitrage opportunities. The DOR system is crucial for establishing transparent and reliable benchmark interest rates, which helps to unify fragmented interest rates across the crypto market and provide a clear pricing mechanism for fixed-income products.
The TREE token is an ERC-20 utility and governance token with multiple functions within the Treehouse ecosystem. It is used for paying querying fees to access DOR data. Panelists stake TREE to submit accurate DOR rate predictions, ensuring data integrity. TREE also provides consensus payouts and rewards for panelists and delegators based on their accurate predictions. Furthermore, TREE holders can participate in governance by voting on protocol parameters, upgrades, and other ecosystem decisions, and the token funds DAO grants for product development and partnerships.
tAssets are tokenized yield-generating positions, representing assets that automatically compound returns. Examples include tETH and tAVAX. These assets are specifically designed to optimize yields derived from liquid staking and interest rate arbitrage opportunities. tETH, a specific type of tAsset, allows users to deposit Ethereum (ETH) or Liquid Staking Tokens (LSTs). Through tETH, users can earn optimized yields by leveraging various arbitrage strategies across different DeFi protocols, ensuring efficient capital allocation and enhanced returns.
Treehouse generates yield primarily through identifying and capitalizing on arbitrage opportunities across the cryptocurrency market. It focuses on converging the often fragmented interest rates of native chain assets towards their theoretical risk-free rate. This process is achieved by leveraging what Treehouse calls Market Efficiency Yield (MEY). By exploiting these discrepancies in interest rates and market inefficiencies, the protocol ensures that assets deposited into its system continually generate optimized and compounded returns, providing a more stable yield for users.
The Decentralized Offered Rate (DOR) is Treehouse's innovative mechanism for establishing reliable and transparent benchmark interest rates within the crypto space, initially focusing on Ethereum. Its primary goal is to significantly reduce market fragmentation and introduce greater transparency and predictability into yield products. By providing a standardized, decentralized benchmark rate, DOR enables more efficient pricing of fixed-income instruments and helps users and protocols to make informed decisions regarding borrowing, lending, and yield-generating strategies, fostering a more mature DeFi market.

I-convert ang Treehouse (TREE) sa iba pang mga asset

Pagkatapos bilhin ang Treehouse (TREE), maaari mo itong ipagpalit para sa fiat currency o iba pang cryptocurrencies. Nag-aalok ang LBank ng higit sa 200 Treehouse (TREE) mga pares ng kalakalan, na ginagawang madali ang pagpasok at paglabas sa merkado.

Spot marketPamilihan sa Futures

Paano bumili ng iba pang mga asset ng crypto