Spell (SPELL)

Bumili ng Spell (SPELL) sa Mexico

Alamin kung paano bumili ng Spell (SPELL) sa LBank, kasama ang mga paraan ng pagbabayad gaya ng credit card, debit card, Apple Pay, at bank transfer, pati na rin ang proseso ng pagbili, mga paghahanda, at mga FAQ.

Hakbang 1
I-download ang LBank App
Mangyaring i-download ang LBank App at magparehistro upang makapagsimula
Hakbang 2
Pondohan ang iyong account
Magdeposito gamit ang iyong gustong paraan ng pagbabayad.
Hakbang 3
Piliin ang iyong cryptocurrency
Piliin ang crypto na gusto mong bilhin mula sa mahigit 3,000,000 cryptocurrencies na available sa LBank Exchange o Wallet.

Quick guide table para sa impormasyon sa pagpapasya sa pagbili

Credit / Debit Card

Credit / Debit Card

Bayad
Mga dynamic na rate
Oras ng Pagproseso
Karaniwan sa loob ng 1 minuto, hanggang 48 oras
Minimum na halaga ng pagbili
Humigit-kumulang 10-15 USD pataas
Mga rehiyong sakop
Depende sa rehiyon, fiat, issuing bank, at suporta sa payment channel
Bank Transfer / Local Transfer

Bank Transfer / Local Transfer

Bayad
Mga dynamic na rate
Oras ng Pagproseso
Depende sa paraan ng pagbabayad, ang ilang lokal na channel ay maaaring mas mabilis
Minimum na halaga ng pagbili
Humigit-kumulang 1-10 USD pataas
Mga rehiyong sakop
Depende sa lokal na payment channel

Tatlong simpleng hakbang sa pagbili ng SPELL sa LBank

Mag-register ng LBank account

Paano bumili ng SPELL sa LBank: Listahan ng mga Sinusuportahang Paraan ng Pagbabayad

Alamin ang mga paraan ng pagbabayad na magagamit sa pagbili ng SPELL sa LBank, kabilang ang credit card, debit card, bank transfer, Apple Pay, Google Pay, PayPal, at P2P, upang matulungan kang mabilis na pumili ng angkop na paraan ng pagbili ng SPELL.

Credit / Debit Card
Credit / Debit Card
Oras ng Pagproseso: Karaniwang sa loob ng 1 minuto, hanggang 48 oras
Gumamit ng Visa / Mastercard na sumusuporta sa mga internasyonal na online transaction, kumpirmahing naka-enable ang 3D Secure; kung mabigo, palitan ang bank card o subukang muli mamaya.
Mga Karaniwang Dahilan ng Pagkabigo: Tinanggihan ng bangko ang crypto transaction, hindi sapat ang balanse, nabigo ang 3D Secure verification, risk control intercept, hindi suportado ang rehiyon o card organization.
Bank Transfer / Local Transfer
Bank Transfer / Local Transfer
Oras ng Pagproseso: Instant hanggang 1-3 business days
I-double check ang receiving account, reference code, at transfer network, at gumamit ng bank account na tumutugma sa iyong real-name authentication.
Mga Karaniwang Dahilan ng Pagkabigo: Mali ang impormasyon ng tatanggap o reference code, hindi tugma ang pangalan, pagkaantala sa pagproseso ng bangko, hindi suportadong transfer network.

Anong mga paghahanda ang kailangang gawin bago bumili ng Spell (SPELL) sa LBank?

Suriin ang mga paghahandang kailangang gawin bago bumili ng Spell (SPELL) sa LBank, kabilang ang pag-register ng account, identity verification (KYC), paraan ng pagbabayad, availability sa rehiyon, at mga paalala bago bumili, upang matulungan kang mas maayos na makumpleto ang proseso ng pagbili ng BTC.

Para kanino ito
Mga user na gustong mabilis na bumili ng SPELL gamit ang fiat
Checklist Bago Bumili
Mag-register at mag-log in sa account
Kumpletuhin ang kinakailangang KYC
Ihanda ang paraan ng pagbabayad
Kumpirmahin ang availability sa rehiyon,Tingnan ang mga limitasyon/fee/oras ng pag-credit
User path
Buy Crypto

Paano Bumili ng Spell sa LBank – Step-by-Step na Gabay

Bago ka magsimula, magpasya kung paano mo gustong magbayad:

Magbayad gamit ang fiat

Kung bago ka sa crypto, ang paggamit ng fiat currency (tulad ng USD, EUR, atbp.) ay ang pinakamadaling paraan upang bumili ng Spell. Sinusuportahan ng LBank ang iba't ibang paraan ng pagbabayad, kabilang ang mga debit card, credit card, bank transfer, at iba pang lokal na opsyon sa pagbabayad kung saan available. Maaaring kailanganin mong pondohan ang iyong LBank account bago bumili.

Magbayad gamit ang iba pang cryptocurrencies

Kung may hawak ka nang iba pang cryptocurrencies, maaari mong i-trade ang mga ito sa halagang Spell sa LBank. Pakitiyak na sinusuportahan ng LBank ang pares ng pangangalakal na kailangan mo (hal., Bitcoin (BTC)). Nag-aalok ang LBank ng malawak na hanay ng mga pares ng kalakalan, na nagbibigay-daan sa iyong maginhawang i-convert ang iyong umiiral nang crypto sa Spell.

Sinusuportahan ng LBank ang maraming paraan ng pagbabayad

Maaari mong gamitin ang mga sumusunod na paraan ng pagbabayad upang bumili ng Spell sa LBank:

Debit card
Credit / Debit Card
PayPal
Apple Pay
Google Pay

Gabay sa mobile app

1
Buksan ang LBank mobile app at i-tap ang “Buy Crypto”
2
Piliin ang "Bumili"
3
Piliin ang , ilagay ang fiat currency na gusto mong gamitin, ilagay ang halaga, pagkatapos ay i-tap ang “Bilhin” o “Kumpirmahin”

Gabay sa desktop

1
Mag-log in sa LBank sa iyong desktop browser at i-click ang opsyong “One-Click Buy”.
2
Sa ilalim ng tab na “One-Click Buy”:

(a). Piliin ang fiat currency na gusto mong gamitin

(b). Piliin ang Spell na gusto mong bilhin

(c). Maglagay ng halaga o gumamit ng mga opsyon sa mabilisang pagpili (hal., 100, 200, 500, max)

(d). Piliin ang iyong paraan ng pagbabayad

(e). I-click ang "Kumpirmahin" o "Bumili ngayon"

P2P Trading

Mangangalakal
Presyo
Halaga | Limitasyon
Paraan ng Pagbayad
Aksyon
YY
YYDS_Trader
500 min | 100%
0.927 USD
5250.46 USDT
300.000 - 4867.176USD
Bank Transfer
ET
ETZ_Trader
460 min | 100%
0.927 USD
7293.07 USDT
200.000 - 6600.000USD
Bank Transfer
PE
PewPewPow (MYR)
1001 min | 100%
0.936 USD
1467.95 USDT
30.000 - 1374.001USD
Bank Transfer

Ano ang Spell (SPELL)?

Spell is the utility and governance token for Abracadabra money, which is a decentralized lending platform. The primary goal of the project is to allow users to use interest bearing tokens as collateral to borrow a stablecoin known as Magic Internet Money. These interest bearing tokens are typically assets that users have already deposited in other decentralized finance protocols to earn yield. By using them as collateral on Abracadabra, users can gain liquidity without needing to exit their original yield earning positions. The project operates across several different blockchain networks, which makes it accessible to a variety of decentralized finance ecosystems. This multi chain approach allows the platform to support a wide range of collateral types from different networks. The Spell token itself has several functions within this system. Its main purpose is governance, meaning that holders can participate in the decision making process for the protocol. By staking their tokens, users can gain voting power to influence things like platform fees and the addition of new types of collateral. Staking also allows participants to earn rewards from the fees generated by the protocol. There are different ways to stake the token. For example, users can stake to receive a version of the token that represents their share of the governance pool, or they can choose options that focus more on receiving regular distributions from the platforms revenue. The core innovation of the project lies in its ability to unlock the value of capital that would otherwise be locked up in other protocols. It creates a more efficient way for participants to manage their digital assets by bridging the gap between yield generation and borrowing. Through its decentralized model, it seeks to provide a transparent and automated lending environment for the global community. Matuto pa

Ang Spell (SPELL) ba ay isang magandang pamumuhunan?

Kung ang Spell (SPELL) ay isang magandang pamumuhunan ay nakasalalay sa iyong personal na sitwasyon sa pananalapi at pagpaparaya sa panganib. Ang mga pamumuhunan sa Cryptocurrency ay haka-haka at maaaring maging lubhang pabagu-bago.

Bago mamuhunan sa Spell (SPELL) o anumang cryptocurrency, isaalang-alang ang sumusunod:

Ang iyong mga layunin sa pananalapi
Ang iyong mga layunin sa pananalapi
Naghahanap ka ba ng panandaliang pakinabang o pangmatagalang paglago?
Ang iyong pagpapaubaya sa panganib
Ang iyong pagpapaubaya sa panganib
Gaano ka komportable ang potensyal na pagkawala?
Diversification
Diversification
Huwag ilagay ang lahat ng iyong mga itlog sa isang basket. Ikalat ang iyong mga pamumuhunan sa iba't ibang uri ng mga asset.
Ang iyong mga layunin at abot-tanaw ng oras
Ang iyong mga layunin at abot-tanaw ng oras
Ang mga cryptocurrency ay pinakaangkop para sa mga pangmatagalang mamumuhunan. Disclaimer: Hindi ito payo sa pananalapi. Mangyaring magsagawa ng masusing pagsasaliksik bago gumawa ng anumang mga desisyon sa pamumuhunan.

Mga bayarin, limitasyon, at oras ng pagdating para sa pagbili ng SPELL sa LBank

Ihambing ang mga bayarin, limitasyon sa transaksyon, at tinantyang oras ng pagdating sa ilalim ng iba't ibang paraan ng pagbabayad. Ang mga aktwal na bayarin at availability ay maaaring mag-iba depende sa rehiyon, fiat currency, paraan ng pagbabayad, at third-party provider; mangyaring sumangguni sa ipinapakita sa page ng order.

ROI calculator

Kung mamuhunan ako, magkano ang kikitain ko?
Mamuhunan
$
Pumasok
SPELL
Petsa
2026-07-04
Makakakuha ka ng $-- sa kita, na may ROI na --

Ano ang maaari mong gawin sa Spell (SPELL)?

Pamumuhunan
Bilhin at hawakan ang Spell (SPELL), inaasahan na tataas ang halaga nito sa paglipas ng panahon.
Pamumuhunan
Palitan
Aktibong i-trade ang Spell (SPELL) sa LBank upang kumita mula sa mga pagbabago sa presyo.
Palitan
Magbayad
Gamitin ang Spell (SPELL) upang magbayad para sa mga produkto at serbisyo kung saan tinatanggap.
Magbayad

Bakit ang LBank ang pinakamahusay na platform para bumili ng Spell (SPELL)?

User-friendly na interface
User-friendly na interface
Nag-aalok ang LBank ng simple at madaling gamitin na platform para sa pagbili at pagbebenta ng Spell (SPELL).
Competitive fees
Competitive fees
Nagbibigay ang LBank ng mapagkumpitensyang mga bayarin sa pangangalakal para sa Spell (SPELL).
Ligtas na platform
Ligtas na platform
Ang LBank ay naglalapat ng matatag na mga hakbang sa seguridad upang protektahan ang iyong mga pondo.
Iba't ibang mga pares ng kalakalan
Iba't ibang mga pares ng kalakalan
Nag-aalok ang LBank ng malawak na hanay ng mga pares ng kalakalan para sa Spell (SPELL).
24/7 na suporta sa customer
24/7 na suporta sa customer
Nagbibigay ang LBank ng suporta sa customer upang matulungan ka sa anumang mga tanong o isyu.
Mobile app
Mobile app
I-trade ang Spell (SPELL) anumang oras, kahit saan gamit ang LBank mobile app.
Mataas na pagkatubig
Mataas na pagkatubig
Nag-aalok ang LBank ng mahusay na pagkatubig para sa Spell (SPELL) pangangalakal, na tinitiyak na madali mong mabibili at maibenta ang iyong mga asset ng crypto.
Pagsunod sa regulasyon
Pagsunod sa regulasyon
Sumusunod ang LBank sa lahat ng kinakailangan sa regulasyon sa mga hurisdiksyon kung saan ito gumagana upang matiyak ang isang sumusunod at ligtas na kapaligiran sa pangangalakal

Pagkatapos bumili ng SPELL, paano ito mas mainam na itabi?

Matapos bumili ng SPELL, maaari kang pumili ng iba't ibang paraan ng pag-store batay sa dalas ng paggamit, holding period, at mga kinakailangan sa seguridad. Kung kailangan mong mag-trade anumang oras, maaari itong i-store sa LBank account; kung mas mahalaga ang sariling pamamahala o pangmatagalang seguridad, isaalang-alang ang isang personal wallet o hardware wallet.

Naka-store sa LBank Account

Naka-store sa LBank Account

Para kanino ito
Mga user na gustong mag-trade o mag-convert anumang oras
Mga user na panandaliang nagtatago ng BTC
Mga Katangian
Maaaring gamitin agad pagkatapos bumili, mas madali ang operasyon
Angkop para sa madalas na pag-trade, pag-convert, o patuloy na paggamit ng mga feature ng platform
Alertong pangseguridad
Mangyaring i-enable ang 2FA
Mag-set ng anti-phishing code
Mag-log in lamang sa account sa pamamagitan ng opisyal na portal
Ilipat sa personal na hot wallet

Ilipat sa personal na hot wallet

Para kanino ito
Mga user na gustong mamahala ng sarili nilang mga asset
Mga user na nangangailangan ng pang-araw-araw na transfer o on-chain na paggamit
Mga Katangian
Mas flexible gamitin, madali para sa pang-araw-araw na pagpapadala, pagtanggap, at pamamahala
Mas angkop para sa maliliit na halaga at pang-araw-araw na sitwasyon ng paggamit
Alertong pangseguridad
Huwag i-save ang seed phrase o private key sa cloud
Huwag mag-save ng sensitibong impormasyon sa pamamagitan ng mga chat tool, email, o screenshot
Mag-ingat sa mga phishing website at pekeng wallet app
Ilipat sa hardware wallet

Ilipat sa hardware wallet

Para kanino ito
Mga user na pangmatagalang nagtatago ng BTC
Mga malalaking holder na mas binibigyang-priyoridad ang seguridad
Mga Katangian
Nakatago offline ang mga private key, kadalasang mas mataas ang seguridad
Mas angkop para sa pangmatagalang storage ng mga asset na hindi madalas iginagalaw
Alertong pangseguridad
I-back up nang maayos ang seed phrase nang offline
Huwag ibunyag ang recovery phrase sa kahit na sino
Maaaring hindi na mabawi ang mga asset kapag nawala ang seed phrase

Matuto nang higit pa tungkol sa Spell (SPELL)

Marami

Spell (SPELL) FAQ

SPELL serves two primary functions: Governance, allowing holders to vote on key protocol changes like collateral types and fees. Second, it acts as a Reward token, incentivizing liquidity providers and users who stake their tokens within the platform.
Abracadabra.money is a decentralized finance (DeFi) lending protocol. It enables users to deposit various interest-bearing tokens, such as staked ETH or yield-generating stablecoins, as collateral. In return, users can mint Magic Internet Money (MIM), which is a stablecoin pegged to the US Dollar.
sSPELL is obtained when users stake SPELL, and it automatically compounds as the protocol uses generated revenue to buy back SPELL from the market. sSPELL also grants voting rights. mSPELL, on the other hand, is a staking method that pays out rewards directly in MIM stablecoin, appealing to users seeking stable passive income.
SPELL implements a 10-year halving model for its token distribution. Under this model, the rewards distributed to the community are cut in half every year. This mechanism is designed to manage token inflation and contribute to the long-term value preservation of SPELL.
The protocol has encountered several security incidents. This includes a notable exploit in January 2024, resulting in a reported loss of $6.4 million, and subsequent smaller breaches in 2025 that affected deprecated lending pools. In response, the team typically buys back MIM to help maintain its dollar peg.
Within the platform's user interface, "Cauldrons" refer to the distinct smart contracts where users deposit their chosen collateral to borrow MIM. Each Cauldron operates independently, featuring its own specific interest rate and liquidation price tailored to the particular collateral type it supports.

Paano bumili ng iba pang mga asset ng crypto