Frogs ($FROGS)

Bumili ng Frogs ($FROGS) sa Mexico

Alamin kung paano bumili ng Frogs ($FROGS) sa LBank, kasama ang mga paraan ng pagbabayad gaya ng credit card, debit card, Apple Pay, at bank transfer, pati na rin ang proseso ng pagbili, mga paghahanda, at mga FAQ.

Hakbang 1
I-download ang LBank App
Mangyaring i-download ang LBank App at magparehistro upang makapagsimula
Hakbang 2
Pondohan ang iyong account
Magdeposito gamit ang iyong gustong paraan ng pagbabayad.
Hakbang 3
Piliin ang iyong cryptocurrency
Piliin ang crypto na gusto mong bilhin mula sa mahigit 3,000,000 cryptocurrencies na available sa LBank Exchange o Wallet.

Quick guide table para sa impormasyon sa pagpapasya sa pagbili

Credit / Debit Card

Credit / Debit Card

Bayad
Mga dynamic na rate
Oras ng Pagproseso
Karaniwan sa loob ng 1 minuto, hanggang 48 oras
Minimum na halaga ng pagbili
Humigit-kumulang 10-15 USD pataas
Mga rehiyong sakop
Depende sa rehiyon, fiat, issuing bank, at suporta sa payment channel
Bank Transfer / Local Transfer

Bank Transfer / Local Transfer

Bayad
Mga dynamic na rate
Oras ng Pagproseso
Depende sa paraan ng pagbabayad, ang ilang lokal na channel ay maaaring mas mabilis
Minimum na halaga ng pagbili
Humigit-kumulang 1-10 USD pataas
Mga rehiyong sakop
Depende sa lokal na payment channel

Tatlong simpleng hakbang sa pagbili ng $FROGS sa LBank

Mag-register ng LBank account

Paano bumili ng $FROGS sa LBank: Listahan ng mga Sinusuportahang Paraan ng Pagbabayad

Alamin ang mga paraan ng pagbabayad na magagamit sa pagbili ng $FROGS sa LBank, kabilang ang credit card, debit card, bank transfer, Apple Pay, Google Pay, PayPal, at P2P, upang matulungan kang mabilis na pumili ng angkop na paraan ng pagbili ng $FROGS.

Credit / Debit Card
Credit / Debit Card
Oras ng Pagproseso: Karaniwang sa loob ng 1 minuto, hanggang 48 oras
Gumamit ng Visa / Mastercard na sumusuporta sa mga internasyonal na online transaction, kumpirmahing naka-enable ang 3D Secure; kung mabigo, palitan ang bank card o subukang muli mamaya.
Mga Karaniwang Dahilan ng Pagkabigo: Tinanggihan ng bangko ang crypto transaction, hindi sapat ang balanse, nabigo ang 3D Secure verification, risk control intercept, hindi suportado ang rehiyon o card organization.
Bank Transfer / Local Transfer
Bank Transfer / Local Transfer
Oras ng Pagproseso: Instant hanggang 1-3 business days
I-double check ang receiving account, reference code, at transfer network, at gumamit ng bank account na tumutugma sa iyong real-name authentication.
Mga Karaniwang Dahilan ng Pagkabigo: Mali ang impormasyon ng tatanggap o reference code, hindi tugma ang pangalan, pagkaantala sa pagproseso ng bangko, hindi suportadong transfer network.

Anong mga paghahanda ang kailangang gawin bago bumili ng Frogs ($FROGS) sa LBank?

Suriin ang mga paghahandang kailangang gawin bago bumili ng Frogs ($FROGS) sa LBank, kabilang ang pag-register ng account, identity verification (KYC), paraan ng pagbabayad, availability sa rehiyon, at mga paalala bago bumili, upang matulungan kang mas maayos na makumpleto ang proseso ng pagbili ng BTC.

Para kanino ito
Mga user na gustong mabilis na bumili ng $FROGS gamit ang fiat
Checklist Bago Bumili
Mag-register at mag-log in sa account
Kumpletuhin ang kinakailangang KYC
Ihanda ang paraan ng pagbabayad
Kumpirmahin ang availability sa rehiyon,Tingnan ang mga limitasyon/fee/oras ng pag-credit
User path
Buy Crypto

Paano Bumili ng Frogs sa LBank – Step-by-Step na Gabay

Bago ka magsimula, magpasya kung paano mo gustong magbayad:

Magbayad gamit ang fiat

Kung bago ka sa crypto, ang paggamit ng fiat currency (tulad ng USD, EUR, atbp.) ay ang pinakamadaling paraan upang bumili ng Frogs. Sinusuportahan ng LBank ang iba't ibang paraan ng pagbabayad, kabilang ang mga debit card, credit card, bank transfer, at iba pang lokal na opsyon sa pagbabayad kung saan available. Maaaring kailanganin mong pondohan ang iyong LBank account bago bumili.

Magbayad gamit ang iba pang cryptocurrencies

Kung may hawak ka nang iba pang cryptocurrencies, maaari mong i-trade ang mga ito sa halagang Frogs sa LBank. Pakitiyak na sinusuportahan ng LBank ang pares ng pangangalakal na kailangan mo (hal., Bitcoin (BTC)). Nag-aalok ang LBank ng malawak na hanay ng mga pares ng kalakalan, na nagbibigay-daan sa iyong maginhawang i-convert ang iyong umiiral nang crypto sa Frogs.

Sinusuportahan ng LBank ang maraming paraan ng pagbabayad

Maaari mong gamitin ang mga sumusunod na paraan ng pagbabayad upang bumili ng Frogs sa LBank:

Debit card
Credit / Debit Card
PayPal
Apple Pay
Google Pay

Gabay sa mobile app

1
Buksan ang LBank mobile app at i-tap ang “Buy Crypto”
2
Piliin ang "Bumili"
3
Piliin ang , ilagay ang fiat currency na gusto mong gamitin, ilagay ang halaga, pagkatapos ay i-tap ang “Bilhin” o “Kumpirmahin”

Gabay sa desktop

1
Mag-log in sa LBank sa iyong desktop browser at i-click ang opsyong “One-Click Buy”.
2
Sa ilalim ng tab na “One-Click Buy”:

(a). Piliin ang fiat currency na gusto mong gamitin

(b). Piliin ang Frogs na gusto mong bilhin

(c). Maglagay ng halaga o gumamit ng mga opsyon sa mabilisang pagpili (hal., 100, 200, 500, max)

(d). Piliin ang iyong paraan ng pagbabayad

(e). I-click ang "Kumpirmahin" o "Bumili ngayon"

P2P Trading

Mangangalakal
Presyo
Halaga | Limitasyon
Paraan ng Pagbayad
Aksyon
RR
RRUSSIAN OBMEN1
621 min | 100%
0.999 USD
442.00 USDT
50.000 - 440.000USD
Bank Transfer
US
USDT BOOSTER
1118 min | 100%
1.000 USD
207.84 USDT
10.000 - 207.840USD
Wing Money
True Money (Cambodia)
Bank Transfer (Cambodia)
ABA (Cambodia)
FA
Fast_Trader_MY
942 min | 100%
1.000 USD
14.26 USDT
14.260 - 14.260USD
Bank Transfer

Ano ang Frogs ($FROGS)?

Frogs is a Web3 project built on the Ethereum blockchain that focuses on community-driven growth and decentralized token distribution. Identified by the token ticker frogs, the project gained significant attention for its commitment to a fair launch model. Unlike many other digital assets, Frogs was introduced through an open minting event that aimed to eliminate advantages typically held by insiders or large-scale institutional investors. The core mission of the project is to establish a new standard for transparency and equity within the cryptocurrency landscape. By ensuring there were no pre-allocated reserves for the development team and no venture capital backing, the project emphasizes a model where every participant enters on equal footing. This approach is designed to foster a sense of collective ownership and trust among its members, who are often referred to as a dedicated community or movement. The vision of Frogs extends beyond its own ecosystem, as it seeks to influence the wider Ethereum network and the broader crypto market to adopt similar fair issuance practices. The project positions itself as a response to the perceived centralization and lack of transparency in some token launches. It leverages the cultural resonance of internet memes to build engagement, but maintains a serious focus on the structural decentralization of its protocol. In addition to its launch philosophy, the project is characterized by its interactive community and its role as a case study for decentralized participation. The collective efforts of its supporters drive the project visibility and development, reinforcing the idea that a successful Web3 project can be built on the foundations of fairness and grassroots involvement. By prioritizing these values, Frogs continues to serve as an example of how decentralization can be implemented in a practical and community-oriented manner. Matuto pa

Ang Frogs ($FROGS) ba ay isang magandang pamumuhunan?

Kung ang Frogs ($FROGS) ay isang magandang pamumuhunan ay nakasalalay sa iyong personal na sitwasyon sa pananalapi at pagpaparaya sa panganib. Ang mga pamumuhunan sa Cryptocurrency ay haka-haka at maaaring maging lubhang pabagu-bago.

Bago mamuhunan sa Frogs ($FROGS) o anumang cryptocurrency, isaalang-alang ang sumusunod:

Ang iyong mga layunin sa pananalapi
Ang iyong mga layunin sa pananalapi
Naghahanap ka ba ng panandaliang pakinabang o pangmatagalang paglago?
Ang iyong pagpapaubaya sa panganib
Ang iyong pagpapaubaya sa panganib
Gaano ka komportable ang potensyal na pagkawala?
Diversification
Diversification
Huwag ilagay ang lahat ng iyong mga itlog sa isang basket. Ikalat ang iyong mga pamumuhunan sa iba't ibang uri ng mga asset.
Ang iyong mga layunin at abot-tanaw ng oras
Ang iyong mga layunin at abot-tanaw ng oras
Ang mga cryptocurrency ay pinakaangkop para sa mga pangmatagalang mamumuhunan. Disclaimer: Hindi ito payo sa pananalapi. Mangyaring magsagawa ng masusing pagsasaliksik bago gumawa ng anumang mga desisyon sa pamumuhunan.

Mga bayarin, limitasyon, at oras ng pagdating para sa pagbili ng $FROGS sa LBank

Ihambing ang mga bayarin, limitasyon sa transaksyon, at tinantyang oras ng pagdating sa ilalim ng iba't ibang paraan ng pagbabayad. Ang mga aktwal na bayarin at availability ay maaaring mag-iba depende sa rehiyon, fiat currency, paraan ng pagbabayad, at third-party provider; mangyaring sumangguni sa ipinapakita sa page ng order.

ROI calculator

Kung mamuhunan ako, magkano ang kikitain ko?
Mamuhunan
$
Pumasok
$FROGS
Petsa
2026-08-02
Makakakuha ka ng $-- sa kita, na may ROI na --

Ano ang maaari mong gawin sa Frogs ($FROGS)?

Pamumuhunan
Bilhin at hawakan ang Frogs ($FROGS), inaasahan na tataas ang halaga nito sa paglipas ng panahon.
Pamumuhunan
Palitan
Aktibong i-trade ang Frogs ($FROGS) sa LBank upang kumita mula sa mga pagbabago sa presyo.
Palitan
Magbayad
Gamitin ang Frogs ($FROGS) upang magbayad para sa mga produkto at serbisyo kung saan tinatanggap.
Magbayad

Bakit ang LBank ang pinakamahusay na platform para bumili ng Frogs ($FROGS)?

User-friendly na interface
User-friendly na interface
Nag-aalok ang LBank ng simple at madaling gamitin na platform para sa pagbili at pagbebenta ng Frogs ($FROGS).
Competitive fees
Competitive fees
Nagbibigay ang LBank ng mapagkumpitensyang mga bayarin sa pangangalakal para sa Frogs ($FROGS).
Ligtas na platform
Ligtas na platform
Ang LBank ay naglalapat ng matatag na mga hakbang sa seguridad upang protektahan ang iyong mga pondo.
Iba't ibang mga pares ng kalakalan
Iba't ibang mga pares ng kalakalan
Nag-aalok ang LBank ng malawak na hanay ng mga pares ng kalakalan para sa Frogs ($FROGS).
24/7 na suporta sa customer
24/7 na suporta sa customer
Nagbibigay ang LBank ng suporta sa customer upang matulungan ka sa anumang mga tanong o isyu.
Mobile app
Mobile app
I-trade ang Frogs ($FROGS) anumang oras, kahit saan gamit ang LBank mobile app.
Mataas na pagkatubig
Mataas na pagkatubig
Nag-aalok ang LBank ng mahusay na pagkatubig para sa Frogs ($FROGS) pangangalakal, na tinitiyak na madali mong mabibili at maibenta ang iyong mga asset ng crypto.
Pagsunod sa regulasyon
Pagsunod sa regulasyon
Sumusunod ang LBank sa lahat ng kinakailangan sa regulasyon sa mga hurisdiksyon kung saan ito gumagana upang matiyak ang isang sumusunod at ligtas na kapaligiran sa pangangalakal

Pagkatapos bumili ng $FROGS, paano ito mas mainam na itabi?

Matapos bumili ng $FROGS, maaari kang pumili ng iba't ibang paraan ng pag-store batay sa dalas ng paggamit, holding period, at mga kinakailangan sa seguridad. Kung kailangan mong mag-trade anumang oras, maaari itong i-store sa LBank account; kung mas mahalaga ang sariling pamamahala o pangmatagalang seguridad, isaalang-alang ang isang personal wallet o hardware wallet.

Naka-store sa LBank Account

Naka-store sa LBank Account

Para kanino ito
Mga user na gustong mag-trade o mag-convert anumang oras
Mga user na panandaliang nagtatago ng BTC
Mga Katangian
Maaaring gamitin agad pagkatapos bumili, mas madali ang operasyon
Angkop para sa madalas na pag-trade, pag-convert, o patuloy na paggamit ng mga feature ng platform
Alertong pangseguridad
Mangyaring i-enable ang 2FA
Mag-set ng anti-phishing code
Mag-log in lamang sa account sa pamamagitan ng opisyal na portal
Ilipat sa personal na hot wallet

Ilipat sa personal na hot wallet

Para kanino ito
Mga user na gustong mamahala ng sarili nilang mga asset
Mga user na nangangailangan ng pang-araw-araw na transfer o on-chain na paggamit
Mga Katangian
Mas flexible gamitin, madali para sa pang-araw-araw na pagpapadala, pagtanggap, at pamamahala
Mas angkop para sa maliliit na halaga at pang-araw-araw na sitwasyon ng paggamit
Alertong pangseguridad
Huwag i-save ang seed phrase o private key sa cloud
Huwag mag-save ng sensitibong impormasyon sa pamamagitan ng mga chat tool, email, o screenshot
Mag-ingat sa mga phishing website at pekeng wallet app
Ilipat sa hardware wallet

Ilipat sa hardware wallet

Para kanino ito
Mga user na pangmatagalang nagtatago ng BTC
Mga malalaking holder na mas binibigyang-priyoridad ang seguridad
Mga Katangian
Nakatago offline ang mga private key, kadalasang mas mataas ang seguridad
Mas angkop para sa pangmatagalang storage ng mga asset na hindi madalas iginagalaw
Alertong pangseguridad
I-back up nang maayos ang seed phrase nang offline
Huwag ibunyag ang recovery phrase sa kahit na sino
Maaaring hindi na mabawi ang mga asset kapag nawala ang seed phrase

Frogs ($FROGS) FAQ

The $frogs ecosystem is currently divided into several distinct projects, most notably an Ethereum-based "fair mint" token and a TON-based GameFi airdrop project. While they share the same ticker, they operate on different blockchains and serve different purposes. The Ethereum version is known for its community-driven "cult" status and gas burn events, whereas the TON version is focused on a recent airdrop for mobile gaming participants. Users should identify which network they intend to use—Ethereum or TON—before interacting with the token to ensure they are accessing the correct project.
Eligibility for the TON-based $frogs airdrop is usually determined by on-chain activity or participation in specific tap-to-earn applications within the TON ecosystem. Users can check their allocation through the project's official portal. While the tokens are distributed for free, a small amount of TON is typically required to cover network gas fees during the claim process. It is important to complete the claim within the designated window, as unclaimed tokens are often moved to a community treasury for future ecosystem rewards or development.
To avoid scams and malicious clones, it is vital to use the official contract address. For the prominent Ethereum-based version, the verified CA is 0x3e9c3dc19efe4271d1a65facfca55906045f7b08. Always cross-reference addresses through official project social media channels or reputable exchange listings like LBank. Many $frogs projects prioritize security by locking liquidity and renouncing contracts, which prevents developers from making further changes to the code and helps protect the community from potential security risks.
Most $frogs projects are inspired by the broader internet "frog meme" culture rather than being directly affiliated with the original Pepe coin. Some versions specifically reference other characters like the "Pepa the Pig" frog meme. These projects often use anonymous founders to emphasize a decentralized, community-led approach. While they share a similar aesthetic, they aim to build their own unique ecosystems involving gaming, NFTs, and social coordination rather than relying solely on the legacy of previous meme tokens.
The $frogs ecosystem provides several ways to interact with the token beyond speculation. Many versions allow for staking, where users lock tokens for durations ranging from one month to a year to earn rewards or multipliers. Other utilities include participation in Play-to-Earn (P2E) games, integration with NFT collections, and governance rights, allowing holders to vote on project decisions. These features are designed to encourage long-term holding and active participation within the specific blockchain community, providing functional value to the token holders.
You can purchase $frogs on major exchanges like LBank, which offers a secure and user-friendly trading environment. The token is also available on various decentralized exchanges (DEXs) across multiple chains. For storage, Ethereum-based $frogs require a standard non-custodial ERC-20 wallet. The TON-based version requires a wallet compatible with the TON ecosystem. For the best experience, users can utilize the secure LBank platform or other reputable non-custodial options, ensuring the chosen wallet matches the specific blockchain network of the token version they hold.

Paano bumili ng iba pang mga asset ng crypto