Dust Protocol (DUST)

Bumili ng Dust Protocol (DUST) sa Mexico

Alamin kung paano bumili ng Dust Protocol (DUST) sa LBank, kasama ang mga paraan ng pagbabayad gaya ng credit card, debit card, Apple Pay, at bank transfer, pati na rin ang proseso ng pagbili, mga paghahanda, at mga FAQ.

Hakbang 1
I-download ang LBank App
Mangyaring i-download ang LBank App at magparehistro upang makapagsimula
Hakbang 2
Pondohan ang iyong account
Magdeposito gamit ang iyong gustong paraan ng pagbabayad.
Hakbang 3
Piliin ang iyong cryptocurrency
Piliin ang crypto na gusto mong bilhin mula sa mahigit 3,000,000 cryptocurrencies na available sa LBank Exchange o Wallet.

Quick guide table para sa impormasyon sa pagpapasya sa pagbili

Credit / Debit Card

Credit / Debit Card

Bayad
Mga dynamic na rate
Oras ng Pagproseso
Karaniwan sa loob ng 1 minuto, hanggang 48 oras
Minimum na halaga ng pagbili
Humigit-kumulang 10-15 USD pataas
Mga rehiyong sakop
Depende sa rehiyon, fiat, issuing bank, at suporta sa payment channel
Bank Transfer / Local Transfer

Bank Transfer / Local Transfer

Bayad
Mga dynamic na rate
Oras ng Pagproseso
Depende sa paraan ng pagbabayad, ang ilang lokal na channel ay maaaring mas mabilis
Minimum na halaga ng pagbili
Humigit-kumulang 1-10 USD pataas
Mga rehiyong sakop
Depende sa lokal na payment channel

Tatlong simpleng hakbang sa pagbili ng DUST sa LBank

Mag-register ng LBank account

Paano bumili ng DUST sa LBank: Listahan ng mga Sinusuportahang Paraan ng Pagbabayad

Alamin ang mga paraan ng pagbabayad na magagamit sa pagbili ng DUST sa LBank, kabilang ang credit card, debit card, bank transfer, Apple Pay, Google Pay, PayPal, at P2P, upang matulungan kang mabilis na pumili ng angkop na paraan ng pagbili ng DUST.

Credit / Debit Card
Credit / Debit Card
Oras ng Pagproseso: Karaniwang sa loob ng 1 minuto, hanggang 48 oras
Gumamit ng Visa / Mastercard na sumusuporta sa mga internasyonal na online transaction, kumpirmahing naka-enable ang 3D Secure; kung mabigo, palitan ang bank card o subukang muli mamaya.
Mga Karaniwang Dahilan ng Pagkabigo: Tinanggihan ng bangko ang crypto transaction, hindi sapat ang balanse, nabigo ang 3D Secure verification, risk control intercept, hindi suportado ang rehiyon o card organization.
Bank Transfer / Local Transfer
Bank Transfer / Local Transfer
Oras ng Pagproseso: Instant hanggang 1-3 business days
I-double check ang receiving account, reference code, at transfer network, at gumamit ng bank account na tumutugma sa iyong real-name authentication.
Mga Karaniwang Dahilan ng Pagkabigo: Mali ang impormasyon ng tatanggap o reference code, hindi tugma ang pangalan, pagkaantala sa pagproseso ng bangko, hindi suportadong transfer network.

Anong mga paghahanda ang kailangang gawin bago bumili ng Dust Protocol (DUST) sa LBank?

Suriin ang mga paghahandang kailangang gawin bago bumili ng Dust Protocol (DUST) sa LBank, kabilang ang pag-register ng account, identity verification (KYC), paraan ng pagbabayad, availability sa rehiyon, at mga paalala bago bumili, upang matulungan kang mas maayos na makumpleto ang proseso ng pagbili ng BTC.

Para kanino ito
Mga user na gustong mabilis na bumili ng DUST gamit ang fiat
Checklist Bago Bumili
Mag-register at mag-log in sa account
Kumpletuhin ang kinakailangang KYC
Ihanda ang paraan ng pagbabayad
Kumpirmahin ang availability sa rehiyon,Tingnan ang mga limitasyon/fee/oras ng pag-credit
User path
Buy Crypto

Paano Bumili ng Dust Protocol sa LBank – Step-by-Step na Gabay

Bago ka magsimula, magpasya kung paano mo gustong magbayad:

Magbayad gamit ang fiat

Kung bago ka sa crypto, ang paggamit ng fiat currency (tulad ng USD, EUR, atbp.) ay ang pinakamadaling paraan upang bumili ng Dust Protocol. Sinusuportahan ng LBank ang iba't ibang paraan ng pagbabayad, kabilang ang mga debit card, credit card, bank transfer, at iba pang lokal na opsyon sa pagbabayad kung saan available. Maaaring kailanganin mong pondohan ang iyong LBank account bago bumili.

Magbayad gamit ang iba pang cryptocurrencies

Kung may hawak ka nang iba pang cryptocurrencies, maaari mong i-trade ang mga ito sa halagang Dust Protocol sa LBank. Pakitiyak na sinusuportahan ng LBank ang pares ng pangangalakal na kailangan mo (hal., Bitcoin (BTC)). Nag-aalok ang LBank ng malawak na hanay ng mga pares ng kalakalan, na nagbibigay-daan sa iyong maginhawang i-convert ang iyong umiiral nang crypto sa Dust Protocol.

Sinusuportahan ng LBank ang maraming paraan ng pagbabayad

Maaari mong gamitin ang mga sumusunod na paraan ng pagbabayad upang bumili ng Dust Protocol sa LBank:

Debit card
Credit / Debit Card
PayPal
Apple Pay
Google Pay

Gabay sa mobile app

1
Buksan ang LBank mobile app at i-tap ang “Buy Crypto”
2
Piliin ang "Bumili"
3
Piliin ang , ilagay ang fiat currency na gusto mong gamitin, ilagay ang halaga, pagkatapos ay i-tap ang “Bilhin” o “Kumpirmahin”

Gabay sa desktop

1
Mag-log in sa LBank sa iyong desktop browser at i-click ang opsyong “One-Click Buy”.
2
Sa ilalim ng tab na “One-Click Buy”:

(a). Piliin ang fiat currency na gusto mong gamitin

(b). Piliin ang Dust Protocol na gusto mong bilhin

(c). Maglagay ng halaga o gumamit ng mga opsyon sa mabilisang pagpili (hal., 100, 200, 500, max)

(d). Piliin ang iyong paraan ng pagbabayad

(e). I-click ang "Kumpirmahin" o "Bumili ngayon"

P2P Trading

Mangangalakal
Presyo
Halaga | Limitasyon
Paraan ng Pagbayad
Aksyon
PO
Ponreay_FX
804 min | 100%
1.005 USD
845.18 USDT
10.000 - 845.180USD
Wing Money
True Money (Cambodia)
Bank Transfer (Cambodia)
ABA (Cambodia)
BA
Bayon KH
243 min | 100%
1.006 USD
2079.73 USDT
10.000 - 2000.000USD
Wing Money
Bank Transfer (Cambodia)
ABA (Cambodia)
SS
Sswap
922 min | 100%
1.007 USD
815.05 USDT
55.000 - 820.000USD
Wing Money
True Money (Cambodia)
Bank Transfer (Cambodia)
ABA (Cambodia)

Ano ang Dust Protocol (DUST)?

Dust Protocol, often represented by the ticker DUST, is a decentralized multi-chain utility and governance token originally built on the Solana blockchain. It serves as the primary economic engine and social currency for the DeGods NFT ecosystem, one of the most prominent digital collectible projects in the Web3 space. The protocol was designed to empower community members by giving them a direct say in the management of the project treasury and the direction of future initiatives through a decentralized autonomous organization known as the DeDAO. The token was launched with a fair-distribution model, starting with a supply of zero and reaching a maximum cap of 33.3 million units. Unlike many other projects, DUST was not sold to investors or held back by the team. Instead, it was earned by holders who staked their DeGods or y00ts NFTs, effectively rewarding long-term community participation. The emission of new tokens through this staking process concluded in early 2023, making the existing supply the total amount in circulation. In terms of utility, the protocol allows users to perform various actions within its ecosystem. One of its most well-known uses was the transformation of original DeGods NFTs into a more detailed artistic version called DeadGods. Beyond these upgrades, the token has been used as a medium of exchange for participating in auctions, entering raffles for high-value digital assets, and minting new NFT collections like y00ts. It also serves a technical role in promoting censorship resistance and secure communication by utilizing techniques that make network traffic difficult to monitor or block. Over time, the project expanded its reach beyond Solana, implementing cross-chain functionality to include the Ethereum and Polygon networks. This expansion was part of a broader strategy to increase the interoperability of the ecosystem and tap into different blockchain communities. Most recently, the project signaled a significant evolution in its strategy. The development team announced a transition away from the original protocol toward a new asset structure. This move involves the introduction of a new token that utilizes modern standards for digital collectibles, allowing existing holders of the protocol's assets to migrate their holdings into this updated ecosystem. This transition marks a new chapter for the project as it seeks to align its governance and utility with emerging trends in decentralized finance and digital ownership. Matuto pa

Ang Dust Protocol (DUST) ba ay isang magandang pamumuhunan?

Kung ang Dust Protocol (DUST) ay isang magandang pamumuhunan ay nakasalalay sa iyong personal na sitwasyon sa pananalapi at pagpaparaya sa panganib. Ang mga pamumuhunan sa Cryptocurrency ay haka-haka at maaaring maging lubhang pabagu-bago.

Bago mamuhunan sa Dust Protocol (DUST) o anumang cryptocurrency, isaalang-alang ang sumusunod:

Ang iyong mga layunin sa pananalapi
Ang iyong mga layunin sa pananalapi
Naghahanap ka ba ng panandaliang pakinabang o pangmatagalang paglago?
Ang iyong pagpapaubaya sa panganib
Ang iyong pagpapaubaya sa panganib
Gaano ka komportable ang potensyal na pagkawala?
Diversification
Diversification
Huwag ilagay ang lahat ng iyong mga itlog sa isang basket. Ikalat ang iyong mga pamumuhunan sa iba't ibang uri ng mga asset.
Ang iyong mga layunin at abot-tanaw ng oras
Ang iyong mga layunin at abot-tanaw ng oras
Ang mga cryptocurrency ay pinakaangkop para sa mga pangmatagalang mamumuhunan. Disclaimer: Hindi ito payo sa pananalapi. Mangyaring magsagawa ng masusing pagsasaliksik bago gumawa ng anumang mga desisyon sa pamumuhunan.

Mga bayarin, limitasyon, at oras ng pagdating para sa pagbili ng DUST sa LBank

Ihambing ang mga bayarin, limitasyon sa transaksyon, at tinantyang oras ng pagdating sa ilalim ng iba't ibang paraan ng pagbabayad. Ang mga aktwal na bayarin at availability ay maaaring mag-iba depende sa rehiyon, fiat currency, paraan ng pagbabayad, at third-party provider; mangyaring sumangguni sa ipinapakita sa page ng order.

ROI calculator

Kung mamuhunan ako, magkano ang kikitain ko?
Mamuhunan
$
Pumasok
DUST
Petsa
2026-07-01
Makakakuha ka ng $-- sa kita, na may ROI na --

Ano ang maaari mong gawin sa Dust Protocol (DUST)?

Pamumuhunan
Bilhin at hawakan ang Dust Protocol (DUST), inaasahan na tataas ang halaga nito sa paglipas ng panahon.
Pamumuhunan
Palitan
Aktibong i-trade ang Dust Protocol (DUST) sa LBank upang kumita mula sa mga pagbabago sa presyo.
Palitan
Magbayad
Gamitin ang Dust Protocol (DUST) upang magbayad para sa mga produkto at serbisyo kung saan tinatanggap.
Magbayad

Bakit ang LBank ang pinakamahusay na platform para bumili ng Dust Protocol (DUST)?

User-friendly na interface
User-friendly na interface
Nag-aalok ang LBank ng simple at madaling gamitin na platform para sa pagbili at pagbebenta ng Dust Protocol (DUST).
Competitive fees
Competitive fees
Nagbibigay ang LBank ng mapagkumpitensyang mga bayarin sa pangangalakal para sa Dust Protocol (DUST).
Ligtas na platform
Ligtas na platform
Ang LBank ay naglalapat ng matatag na mga hakbang sa seguridad upang protektahan ang iyong mga pondo.
Iba't ibang mga pares ng kalakalan
Iba't ibang mga pares ng kalakalan
Nag-aalok ang LBank ng malawak na hanay ng mga pares ng kalakalan para sa Dust Protocol (DUST).
24/7 na suporta sa customer
24/7 na suporta sa customer
Nagbibigay ang LBank ng suporta sa customer upang matulungan ka sa anumang mga tanong o isyu.
Mobile app
Mobile app
I-trade ang Dust Protocol (DUST) anumang oras, kahit saan gamit ang LBank mobile app.
Mataas na pagkatubig
Mataas na pagkatubig
Nag-aalok ang LBank ng mahusay na pagkatubig para sa Dust Protocol (DUST) pangangalakal, na tinitiyak na madali mong mabibili at maibenta ang iyong mga asset ng crypto.
Pagsunod sa regulasyon
Pagsunod sa regulasyon
Sumusunod ang LBank sa lahat ng kinakailangan sa regulasyon sa mga hurisdiksyon kung saan ito gumagana upang matiyak ang isang sumusunod at ligtas na kapaligiran sa pangangalakal

Pagkatapos bumili ng DUST, paano ito mas mainam na itabi?

Matapos bumili ng DUST, maaari kang pumili ng iba't ibang paraan ng pag-store batay sa dalas ng paggamit, holding period, at mga kinakailangan sa seguridad. Kung kailangan mong mag-trade anumang oras, maaari itong i-store sa LBank account; kung mas mahalaga ang sariling pamamahala o pangmatagalang seguridad, isaalang-alang ang isang personal wallet o hardware wallet.

Naka-store sa LBank Account

Naka-store sa LBank Account

Para kanino ito
Mga user na gustong mag-trade o mag-convert anumang oras
Mga user na panandaliang nagtatago ng BTC
Mga Katangian
Maaaring gamitin agad pagkatapos bumili, mas madali ang operasyon
Angkop para sa madalas na pag-trade, pag-convert, o patuloy na paggamit ng mga feature ng platform
Alertong pangseguridad
Mangyaring i-enable ang 2FA
Mag-set ng anti-phishing code
Mag-log in lamang sa account sa pamamagitan ng opisyal na portal
Ilipat sa personal na hot wallet

Ilipat sa personal na hot wallet

Para kanino ito
Mga user na gustong mamahala ng sarili nilang mga asset
Mga user na nangangailangan ng pang-araw-araw na transfer o on-chain na paggamit
Mga Katangian
Mas flexible gamitin, madali para sa pang-araw-araw na pagpapadala, pagtanggap, at pamamahala
Mas angkop para sa maliliit na halaga at pang-araw-araw na sitwasyon ng paggamit
Alertong pangseguridad
Huwag i-save ang seed phrase o private key sa cloud
Huwag mag-save ng sensitibong impormasyon sa pamamagitan ng mga chat tool, email, o screenshot
Mag-ingat sa mga phishing website at pekeng wallet app
Ilipat sa hardware wallet

Ilipat sa hardware wallet

Para kanino ito
Mga user na pangmatagalang nagtatago ng BTC
Mga malalaking holder na mas binibigyang-priyoridad ang seguridad
Mga Katangian
Nakatago offline ang mga private key, kadalasang mas mataas ang seguridad
Mas angkop para sa pangmatagalang storage ng mga asset na hindi madalas iginagalaw
Alertong pangseguridad
I-back up nang maayos ang seed phrase nang offline
Huwag ibunyag ang recovery phrase sa kahit na sino
Maaaring hindi na mabawi ang mga asset kapag nawala ang seed phrase

Dust Protocol (DUST) FAQ

Dust Protocol is the primary utility and governance token for the DeGods and y00ts ecosystems, developed by the Dust Labs team. Originally launched on the Solana blockchain, it has since expanded to include Ethereum and Polygon. The token is designed to power community-led governance through the Dust DAO and provide essential on-chain functionality for NFT holders within its ecosystem.
The token offers several utilities, including the ability to upgrade DeGods NFTs into 'DeadGods' and minting new collections like y00ts. Additionally, users can use $DUST to participate in raffles or auctions for premium NFTs and purchase exclusive merchandise. The protocol also incorporates privacy-focused features, such as resisting Deep Packet Inspection (DPI), to help blockchain communications remain secure and bypass censorship.
Historically, $DUST was earned by staking DeGods or DeadGods NFTs, though these emission schedules have largely concluded as the project evolved. The token followed a fair-launch model with no pre-mine and features a capped total supply of 33,300,000. To maintain scarcity, the protocol implemented three halving periods and utilizes burn mechanisms where tokens used for minting or upgrades are removed from circulation.
The $DEGOD token was introduced as a unified ecosystem asset to consolidate value across various NFT collections and $DUST. To facilitate this transition, the project established a conversion mechanism allowing holders to burn 1 $DUST token in exchange for 36 $DEGOD tokens. This pivot aims to streamline the ecosystem and move toward an ERC-404 standard for improved utility.
While $DUST continues to exist and remain functional on-chain, the focus of the development team has shifted toward $DEGOD as the primary solution for future growth. $DUST is now often viewed as a legacy asset, with the conversion option providing a path for holders to migrate into the updated tokenomics of the ecosystem.
Users can acquire $DUST through leading trading platforms like LBank and various decentralized exchanges on the Solana and Ethereum networks. For moving tokens between supported blockchains such as Solana, Ethereum, and Polygon, the project utilizes bridging solutions like Wormhole as well as custom-built internal portals to ensure secure cross-chain transfers.

Paano bumili ng iba pang mga asset ng crypto