BOB Token (BOB)

Bumili ng BOB Token (BOB) sa Mexico

Alamin kung paano bumili ng BOB Token (BOB) sa LBank, kasama ang mga paraan ng pagbabayad gaya ng credit card, debit card, Apple Pay, at bank transfer, pati na rin ang proseso ng pagbili, mga paghahanda, at mga FAQ.

Hakbang 1
I-download ang LBank App
Mangyaring i-download ang LBank App at magparehistro upang makapagsimula
Hakbang 2
Pondohan ang iyong account
Magdeposito gamit ang iyong gustong paraan ng pagbabayad.
Hakbang 3
Piliin ang iyong cryptocurrency
Piliin ang crypto na gusto mong bilhin mula sa mahigit 3,000,000 cryptocurrencies na available sa LBank Exchange o Wallet.

Quick guide table para sa impormasyon sa pagpapasya sa pagbili

Credit / Debit Card

Credit / Debit Card

Bayad
Mga dynamic na rate
Oras ng Pagproseso
Karaniwan sa loob ng 1 minuto, hanggang 48 oras
Minimum na halaga ng pagbili
Humigit-kumulang 10-15 USD pataas
Mga rehiyong sakop
Depende sa rehiyon, fiat, issuing bank, at suporta sa payment channel
Bank Transfer / Local Transfer

Bank Transfer / Local Transfer

Bayad
Mga dynamic na rate
Oras ng Pagproseso
Depende sa paraan ng pagbabayad, ang ilang lokal na channel ay maaaring mas mabilis
Minimum na halaga ng pagbili
Humigit-kumulang 1-10 USD pataas
Mga rehiyong sakop
Depende sa lokal na payment channel

Tatlong simpleng hakbang sa pagbili ng BOB sa LBank

Mag-register ng LBank account

Paano bumili ng BOB sa LBank: Listahan ng mga Sinusuportahang Paraan ng Pagbabayad

Alamin ang mga paraan ng pagbabayad na magagamit sa pagbili ng BOB sa LBank, kabilang ang credit card, debit card, bank transfer, Apple Pay, Google Pay, PayPal, at P2P, upang matulungan kang mabilis na pumili ng angkop na paraan ng pagbili ng BOB.

Credit / Debit Card
Credit / Debit Card
Oras ng Pagproseso: Karaniwang sa loob ng 1 minuto, hanggang 48 oras
Gumamit ng Visa / Mastercard na sumusuporta sa mga internasyonal na online transaction, kumpirmahing naka-enable ang 3D Secure; kung mabigo, palitan ang bank card o subukang muli mamaya.
Mga Karaniwang Dahilan ng Pagkabigo: Tinanggihan ng bangko ang crypto transaction, hindi sapat ang balanse, nabigo ang 3D Secure verification, risk control intercept, hindi suportado ang rehiyon o card organization.
Bank Transfer / Local Transfer
Bank Transfer / Local Transfer
Oras ng Pagproseso: Instant hanggang 1-3 business days
I-double check ang receiving account, reference code, at transfer network, at gumamit ng bank account na tumutugma sa iyong real-name authentication.
Mga Karaniwang Dahilan ng Pagkabigo: Mali ang impormasyon ng tatanggap o reference code, hindi tugma ang pangalan, pagkaantala sa pagproseso ng bangko, hindi suportadong transfer network.

Anong mga paghahanda ang kailangang gawin bago bumili ng BOB Token (BOB) sa LBank?

Suriin ang mga paghahandang kailangang gawin bago bumili ng BOB Token (BOB) sa LBank, kabilang ang pag-register ng account, identity verification (KYC), paraan ng pagbabayad, availability sa rehiyon, at mga paalala bago bumili, upang matulungan kang mas maayos na makumpleto ang proseso ng pagbili ng BTC.

Para kanino ito
Mga user na gustong mabilis na bumili ng BOB gamit ang fiat
Checklist Bago Bumili
Mag-register at mag-log in sa account
Kumpletuhin ang kinakailangang KYC
Ihanda ang paraan ng pagbabayad
Kumpirmahin ang availability sa rehiyon,Tingnan ang mga limitasyon/fee/oras ng pag-credit
User path
Buy Crypto

Paano Bumili ng BOB Token sa LBank – Step-by-Step na Gabay

Bago ka magsimula, magpasya kung paano mo gustong magbayad:

Magbayad gamit ang fiat

Kung bago ka sa crypto, ang paggamit ng fiat currency (tulad ng USD, EUR, atbp.) ay ang pinakamadaling paraan upang bumili ng BOB Token. Sinusuportahan ng LBank ang iba't ibang paraan ng pagbabayad, kabilang ang mga debit card, credit card, bank transfer, at iba pang lokal na opsyon sa pagbabayad kung saan available. Maaaring kailanganin mong pondohan ang iyong LBank account bago bumili.

Magbayad gamit ang iba pang cryptocurrencies

Kung may hawak ka nang iba pang cryptocurrencies, maaari mong i-trade ang mga ito sa halagang BOB Token sa LBank. Pakitiyak na sinusuportahan ng LBank ang pares ng pangangalakal na kailangan mo (hal., Bitcoin (BTC)). Nag-aalok ang LBank ng malawak na hanay ng mga pares ng kalakalan, na nagbibigay-daan sa iyong maginhawang i-convert ang iyong umiiral nang crypto sa BOB Token.

Sinusuportahan ng LBank ang maraming paraan ng pagbabayad

Maaari mong gamitin ang mga sumusunod na paraan ng pagbabayad upang bumili ng BOB Token sa LBank:

Debit card
Credit / Debit Card
PayPal
Apple Pay
Google Pay

Gabay sa mobile app

1
Buksan ang LBank mobile app at i-tap ang “Buy Crypto”
2
Piliin ang "Bumili"
3
Piliin ang , ilagay ang fiat currency na gusto mong gamitin, ilagay ang halaga, pagkatapos ay i-tap ang “Bilhin” o “Kumpirmahin”

Gabay sa desktop

1
Mag-log in sa LBank sa iyong desktop browser at i-click ang opsyong “One-Click Buy”.
2
Sa ilalim ng tab na “One-Click Buy”:

(a). Piliin ang fiat currency na gusto mong gamitin

(b). Piliin ang BOB Token na gusto mong bilhin

(c). Maglagay ng halaga o gumamit ng mga opsyon sa mabilisang pagpili (hal., 100, 200, 500, max)

(d). Piliin ang iyong paraan ng pagbabayad

(e). I-click ang "Kumpirmahin" o "Bumili ngayon"

P2P Trading

Mangangalakal
Presyo
Halaga | Limitasyon
Paraan ng Pagbayad
Aksyon
RR
RRUSSIAN OBMEN1
1190 min | 100%
0.999 USD
665.95 USDT
50.000 - 665.284USD
Bank Transfer
RO
RolexTrading
1001 min | 100%
1.000 USD
1740.18 USDT
100.000 - 1740.180USD
Bank Transfer
BA
Bayon KH
118 min | 100%
1.002 USD
4032.03 USDT
10.000 - 2000.000USD
Wing Money
Bank Transfer (Cambodia)
ABA (Cambodia)

Ano ang BOB Token (BOB)?

BOB Token refers to the native utility and governance token of Build on Bitcoin, a hybrid Layer 2 blockchain project. The project is designed to bridge the security of the Bitcoin network with the programmable smart contract capabilities of Ethereum. Its primary goal is to serve as a gateway for decentralized finance (DeFi) on Bitcoin, allowing users to interact with decentralized applications and earn yields without needing to wrap their Bitcoin through centralized intermediaries. The technology behind this project utilizes a hybrid architecture that combines zero-knowledge proofs and BitVM technology. This setup enables trust-minimized transfers and allows for native Bitcoin support within an Ethereum Virtual Machine (EVM) compatible environment. By leveraging the OP Stack, the project operates as part of the Optimism Superchain, benefiting from established scaling infrastructure while maintaining a specialized focus on Bitcoin liquidity. The BOB token itself serves several core functions within this ecosystem. It is primarily used for decentralized governance, allowing holders to vote on network upgrades, treasury allocations, and protocol changes. Additionally, the token is used for staking to provide economic security to the network. Users can stake their tokens to support hybrid nodes that manage finality and operate the native Bitcoin bridge. This staking mechanism helps secure cross-chain transactions and ensures the integrity of the hybrid chain. Key features of the ecosystem include a multichain gateway that facilitates one-click deposits and withdrawals across various major blockchains. It also supports decentralized lending and liquidity provision directly using native Bitcoin. The project emphasizes institutional-grade security and user-friendly access to Bitcoin-centric DeFi tools, such as yield-bearing vaults and automated market makers. By co-authoring technical blueprints for Bitcoin rollups, the development team aims to transform Bitcoin from a passive store of value into an active asset class within the broader Web3 landscape. Matuto pa

Ang BOB Token (BOB) ba ay isang magandang pamumuhunan?

Kung ang BOB Token (BOB) ay isang magandang pamumuhunan ay nakasalalay sa iyong personal na sitwasyon sa pananalapi at pagpaparaya sa panganib. Ang mga pamumuhunan sa Cryptocurrency ay haka-haka at maaaring maging lubhang pabagu-bago.

Bago mamuhunan sa BOB Token (BOB) o anumang cryptocurrency, isaalang-alang ang sumusunod:

Ang iyong mga layunin sa pananalapi
Ang iyong mga layunin sa pananalapi
Naghahanap ka ba ng panandaliang pakinabang o pangmatagalang paglago?
Ang iyong pagpapaubaya sa panganib
Ang iyong pagpapaubaya sa panganib
Gaano ka komportable ang potensyal na pagkawala?
Diversification
Diversification
Huwag ilagay ang lahat ng iyong mga itlog sa isang basket. Ikalat ang iyong mga pamumuhunan sa iba't ibang uri ng mga asset.
Ang iyong mga layunin at abot-tanaw ng oras
Ang iyong mga layunin at abot-tanaw ng oras
Ang mga cryptocurrency ay pinakaangkop para sa mga pangmatagalang mamumuhunan. Disclaimer: Hindi ito payo sa pananalapi. Mangyaring magsagawa ng masusing pagsasaliksik bago gumawa ng anumang mga desisyon sa pamumuhunan.

Mga bayarin, limitasyon, at oras ng pagdating para sa pagbili ng BOB sa LBank

Ihambing ang mga bayarin, limitasyon sa transaksyon, at tinantyang oras ng pagdating sa ilalim ng iba't ibang paraan ng pagbabayad. Ang mga aktwal na bayarin at availability ay maaaring mag-iba depende sa rehiyon, fiat currency, paraan ng pagbabayad, at third-party provider; mangyaring sumangguni sa ipinapakita sa page ng order.

ROI calculator

Kung mamuhunan ako, magkano ang kikitain ko?
Mamuhunan
$
Pumasok
BOB
Petsa
2026-07-30
Makakakuha ka ng $-- sa kita, na may ROI na --

Ano ang maaari mong gawin sa BOB Token (BOB)?

Pamumuhunan
Bilhin at hawakan ang BOB Token (BOB), inaasahan na tataas ang halaga nito sa paglipas ng panahon.
Pamumuhunan
Palitan
Aktibong i-trade ang BOB Token (BOB) sa LBank upang kumita mula sa mga pagbabago sa presyo.
Palitan
Magbayad
Gamitin ang BOB Token (BOB) upang magbayad para sa mga produkto at serbisyo kung saan tinatanggap.
Magbayad

Bakit ang LBank ang pinakamahusay na platform para bumili ng BOB Token (BOB)?

User-friendly na interface
User-friendly na interface
Nag-aalok ang LBank ng simple at madaling gamitin na platform para sa pagbili at pagbebenta ng BOB Token (BOB).
Competitive fees
Competitive fees
Nagbibigay ang LBank ng mapagkumpitensyang mga bayarin sa pangangalakal para sa BOB Token (BOB).
Ligtas na platform
Ligtas na platform
Ang LBank ay naglalapat ng matatag na mga hakbang sa seguridad upang protektahan ang iyong mga pondo.
Iba't ibang mga pares ng kalakalan
Iba't ibang mga pares ng kalakalan
Nag-aalok ang LBank ng malawak na hanay ng mga pares ng kalakalan para sa BOB Token (BOB).
24/7 na suporta sa customer
24/7 na suporta sa customer
Nagbibigay ang LBank ng suporta sa customer upang matulungan ka sa anumang mga tanong o isyu.
Mobile app
Mobile app
I-trade ang BOB Token (BOB) anumang oras, kahit saan gamit ang LBank mobile app.
Mataas na pagkatubig
Mataas na pagkatubig
Nag-aalok ang LBank ng mahusay na pagkatubig para sa BOB Token (BOB) pangangalakal, na tinitiyak na madali mong mabibili at maibenta ang iyong mga asset ng crypto.
Pagsunod sa regulasyon
Pagsunod sa regulasyon
Sumusunod ang LBank sa lahat ng kinakailangan sa regulasyon sa mga hurisdiksyon kung saan ito gumagana upang matiyak ang isang sumusunod at ligtas na kapaligiran sa pangangalakal

Pagkatapos bumili ng BOB, paano ito mas mainam na itabi?

Matapos bumili ng BOB, maaari kang pumili ng iba't ibang paraan ng pag-store batay sa dalas ng paggamit, holding period, at mga kinakailangan sa seguridad. Kung kailangan mong mag-trade anumang oras, maaari itong i-store sa LBank account; kung mas mahalaga ang sariling pamamahala o pangmatagalang seguridad, isaalang-alang ang isang personal wallet o hardware wallet.

Naka-store sa LBank Account

Naka-store sa LBank Account

Para kanino ito
Mga user na gustong mag-trade o mag-convert anumang oras
Mga user na panandaliang nagtatago ng BTC
Mga Katangian
Maaaring gamitin agad pagkatapos bumili, mas madali ang operasyon
Angkop para sa madalas na pag-trade, pag-convert, o patuloy na paggamit ng mga feature ng platform
Alertong pangseguridad
Mangyaring i-enable ang 2FA
Mag-set ng anti-phishing code
Mag-log in lamang sa account sa pamamagitan ng opisyal na portal
Ilipat sa personal na hot wallet

Ilipat sa personal na hot wallet

Para kanino ito
Mga user na gustong mamahala ng sarili nilang mga asset
Mga user na nangangailangan ng pang-araw-araw na transfer o on-chain na paggamit
Mga Katangian
Mas flexible gamitin, madali para sa pang-araw-araw na pagpapadala, pagtanggap, at pamamahala
Mas angkop para sa maliliit na halaga at pang-araw-araw na sitwasyon ng paggamit
Alertong pangseguridad
Huwag i-save ang seed phrase o private key sa cloud
Huwag mag-save ng sensitibong impormasyon sa pamamagitan ng mga chat tool, email, o screenshot
Mag-ingat sa mga phishing website at pekeng wallet app
Ilipat sa hardware wallet

Ilipat sa hardware wallet

Para kanino ito
Mga user na pangmatagalang nagtatago ng BTC
Mga malalaking holder na mas binibigyang-priyoridad ang seguridad
Mga Katangian
Nakatago offline ang mga private key, kadalasang mas mataas ang seguridad
Mas angkop para sa pangmatagalang storage ng mga asset na hindi madalas iginagalaw
Alertong pangseguridad
I-back up nang maayos ang seed phrase nang offline
Huwag ibunyag ang recovery phrase sa kahit na sino
Maaaring hindi na mabawi ang mga asset kapag nawala ang seed phrase

BOB Token (BOB) FAQ

The $BOB token serves three essential roles: staking, governance, and network incentives. Users can stake their tokens to help secure the network and earn rewards. As a governance tool, it allows holders to vote on critical protocol upgrades and community proposals. Additionally, the token is used to pay for transaction gas fees and to reward liquidity providers who contribute to the ecosystem's decentralized finance (DeFi) liquidity.
BOB is an Ethereum-compatible (EVM) rollup that integrates Bitcoin’s security with Ethereum’s programmable smart contracts. By utilizing 'BitVM' and Zero-Knowledge (ZK) Proofs, the network inherits security from the Bitcoin blockchain. This allows users to engage with DeFi applications like lending and swapping using native BTC directly, avoiding the risks and complexities associated with wrapping Bitcoin into other token formats.
To bridge assets, users utilize the official BOB Bridge, which supports both EVM-compatible wallets and native Bitcoin wallets. While deposits are generally processed within minutes, the withdrawal process can take up to seven days. This duration is a standard security measure for rollups, ensuring that all transactions are fully verified and finalized according to the protocol’s security requirements before assets are moved back to the base layer.
The project features a points-based incentive program known as 'BOB Fusion.' Participants earn 'Spice' points by bridging and locking assets within the ecosystem. These points often correlate to future rewards or distributions. Users should always verify the official claim portal and follow the project's verified social channels to ensure they are using legitimate links and avoiding potential security risks or fraudulent sites.
The total supply of $BOB is 10 billion tokens. A significant portion, exceeding 40%, is dedicated to community and ecosystem development to ensure long-term sustainability. For transparency and stability, tokens held by investors and core contributors are subject to linear vesting schedules. These vesting periods typically last between 12 and 36 months, ensuring that the supply enters the market gradually as the project reaches its developmental milestones.
It is crucial to verify the project category and total supply to avoid confusion. Build on Bitcoin is a Layer 2 infrastructure project with a 10-billion token supply. Other projects using the same ticker include 'Explain This Bob,' which is an AI-themed meme coin with a 690-billion supply, and 'zkBob,' which is a privacy-focused stablecoin. Always cross-reference contract addresses on official block explorers to confirm you are interacting with the intended infrastructure project.

Paano bumili ng iba pang mga asset ng crypto