CryptoPeso (CRP)

Paano bumili ng CryptoPeso (CRP) sa LBank

Alamin kung paano bumili ng CryptoPeso (CRP) sa LBank, kasama ang mga paraan ng pagbabayad gaya ng credit card, debit card, Apple Pay, at bank transfer, pati na rin ang proseso ng pagbili, mga paghahanda, at mga FAQ.

Hakbang 1
I-download ang LBank App
Mangyaring i-download ang LBank App at magparehistro upang makapagsimula
Hakbang 2
Pondohan ang iyong account
Magdeposito gamit ang iyong gustong paraan ng pagbabayad.
Hakbang 3
Piliin ang iyong cryptocurrency
Piliin ang crypto na gusto mong bilhin mula sa mahigit 3,000,000 cryptocurrencies na available sa LBank Exchange o Wallet.

Quick guide table para sa impormasyon sa pagpapasya sa pagbili

Credit / Debit Card

Credit / Debit Card

Bayad
Mga dynamic na rate
Oras ng Pagproseso
Karaniwan sa loob ng 1 minuto, hanggang 48 oras
Minimum na halaga ng pagbili
Humigit-kumulang 10-15 USD pataas
Mga rehiyong sakop
Depende sa rehiyon, fiat, issuing bank, at suporta sa payment channel
Bank Transfer / Local Transfer

Bank Transfer / Local Transfer

Bayad
Mga dynamic na rate
Oras ng Pagproseso
Depende sa paraan ng pagbabayad, ang ilang lokal na channel ay maaaring mas mabilis
Minimum na halaga ng pagbili
Humigit-kumulang 1-10 USD pataas
Mga rehiyong sakop
Depende sa lokal na payment channel

Tatlong simpleng hakbang sa pagbili ng CRP sa LBank

Mag-register ng LBank account

Paano bumili ng CRP sa LBank: Listahan ng mga Sinusuportahang Paraan ng Pagbabayad

Alamin ang mga paraan ng pagbabayad na magagamit sa pagbili ng CRP sa LBank, kabilang ang credit card, debit card, bank transfer, Apple Pay, Google Pay, PayPal, at P2P, upang matulungan kang mabilis na pumili ng angkop na paraan ng pagbili ng CRP.

Credit / Debit Card
Credit / Debit Card
Oras ng Pagproseso: Karaniwang sa loob ng 1 minuto, hanggang 48 oras
Gumamit ng Visa / Mastercard na sumusuporta sa mga internasyonal na online transaction, kumpirmahing naka-enable ang 3D Secure; kung mabigo, palitan ang bank card o subukang muli mamaya.
Mga Karaniwang Dahilan ng Pagkabigo: Tinanggihan ng bangko ang crypto transaction, hindi sapat ang balanse, nabigo ang 3D Secure verification, risk control intercept, hindi suportado ang rehiyon o card organization.
Bank Transfer / Local Transfer
Bank Transfer / Local Transfer
Oras ng Pagproseso: Instant hanggang 1-3 business days
I-double check ang receiving account, reference code, at transfer network, at gumamit ng bank account na tumutugma sa iyong real-name authentication.
Mga Karaniwang Dahilan ng Pagkabigo: Mali ang impormasyon ng tatanggap o reference code, hindi tugma ang pangalan, pagkaantala sa pagproseso ng bangko, hindi suportadong transfer network.

Anong mga paghahanda ang kailangang gawin bago bumili ng CryptoPeso (CRP) sa LBank?

Suriin ang mga paghahandang kailangang gawin bago bumili ng CryptoPeso (CRP) sa LBank, kabilang ang pag-register ng account, identity verification (KYC), paraan ng pagbabayad, availability sa rehiyon, at mga paalala bago bumili, upang matulungan kang mas maayos na makumpleto ang proseso ng pagbili ng BTC.

Para kanino ito
Mga user na gustong mabilis na bumili ng CRP gamit ang fiat
Checklist Bago Bumili
Mag-register at mag-log in sa account
Kumpletuhin ang kinakailangang KYC
Ihanda ang paraan ng pagbabayad
Kumpirmahin ang availability sa rehiyon,Tingnan ang mga limitasyon/fee/oras ng pag-credit
User path
Buy Crypto

Paano Bumili ng CryptoPeso sa LBank – Step-by-Step na Gabay

Bago ka magsimula, magpasya kung paano mo gustong magbayad:

Magbayad gamit ang fiat

Kung bago ka sa crypto, ang paggamit ng fiat currency (tulad ng USD, EUR, atbp.) ay ang pinakamadaling paraan upang bumili ng CryptoPeso. Sinusuportahan ng LBank ang iba't ibang paraan ng pagbabayad, kabilang ang mga debit card, credit card, bank transfer, at iba pang lokal na opsyon sa pagbabayad kung saan available. Maaaring kailanganin mong pondohan ang iyong LBank account bago bumili.

Magbayad gamit ang iba pang cryptocurrencies

Kung may hawak ka nang iba pang cryptocurrencies, maaari mong i-trade ang mga ito sa halagang CryptoPeso sa LBank. Pakitiyak na sinusuportahan ng LBank ang pares ng pangangalakal na kailangan mo (hal., Bitcoin (BTC)). Nag-aalok ang LBank ng malawak na hanay ng mga pares ng kalakalan, na nagbibigay-daan sa iyong maginhawang i-convert ang iyong umiiral nang crypto sa CryptoPeso.

Sinusuportahan ng LBank ang maraming paraan ng pagbabayad

Maaari mong gamitin ang mga sumusunod na paraan ng pagbabayad upang bumili ng CryptoPeso sa LBank:

Debit card
Credit / Debit Card
PayPal
Apple Pay
Google Pay

Gabay sa mobile app

1
Buksan ang LBank mobile app at i-tap ang “Buy Crypto”
2
Piliin ang "Bumili"
3
Piliin ang , ilagay ang fiat currency na gusto mong gamitin, ilagay ang halaga, pagkatapos ay i-tap ang “Bilhin” o “Kumpirmahin”

Gabay sa desktop

1
Mag-log in sa LBank sa iyong desktop browser at i-click ang opsyong “One-Click Buy”.
2
Sa ilalim ng tab na “One-Click Buy”:

(a). Piliin ang fiat currency na gusto mong gamitin

(b). Piliin ang CryptoPeso na gusto mong bilhin

(c). Maglagay ng halaga o gumamit ng mga opsyon sa mabilisang pagpili (hal., 100, 200, 500, max)

(d). Piliin ang iyong paraan ng pagbabayad

(e). I-click ang "Kumpirmahin" o "Bumili ngayon"

P2P Trading

Mangangalakal
Presyo
Halaga | Limitasyon
Paraan ng Pagbayad
Aksyon
PO
Ponreay_FX
451 min | 100%
1.001 USD
90.01 USDT
10.000 - 90.100USD
Wing Money
True Money (Cambodia)
Bank Transfer (Cambodia)
ABA (Cambodia)
SS
ssss-pay24H
267 min | 100%
1.002 USD
8378.58 USDT
200.000 - 8300.000USD
ABA (Cambodia)
SS
Sswap
15 min | 100%
1.002 USD
5852.46 USDT
55.000 - 5864.164USD
Wing Money
True Money (Cambodia)
Bank Transfer (Cambodia)
ABA (Cambodia)

Ano ang CryptoPeso (CRP)?

CryptoPeso, identified by the ticker CRP, is a Web3 project originating from Colombia. It is often described as the first Colombian cryptocurrency, designed to integrate blockchain technology into the regional and global economy. The project primarily operates on the Binance Smart Chain using the BEP-20 standard, though it has developed multichain capabilities to include other networks like Solana. The ecosystem surrounding CryptoPeso is built on several key components intended to offer a comprehensive decentralized finance experience. These include the CRPWallet, which is available for mobile users to manage assets, and CRPswap, a decentralized exchange platform that facilitates asset swaps. The project also features the CRPcard, a solution developed to bridge the gap between digital assets and everyday spending. A central part of the CryptoPeso vision is to provide a decentralized stablecoin ecosystem. The project aims to address challenges in traditional finance such as the inefficiency of cross-border payments and the high volatility found in many digital currencies. By utilizing algorithmic stabilization and decentralized governance, the platform seeks to offer a transparent and globally accessible medium of value exchange. Users within the network can engage with various features such as staking and mining. The project offers tools like CryptoMiner and CryptoStaking to encourage network participation and allow users to earn rewards for securing the platform. Additionally, the Sparta Network and CRP Magno are part of its broader community-focused initiatives, aiming to provide educational resources and a structured environment for participants to engage with decentralized finance. Governance of the project is intended to be community-driven, allowing token holders to participate in decision-making processes. This decentralized model reflects the project goal of moving away from centralized financial institutions and providing users with more direct control over their digital assets and liquidity management. Overall, CryptoPeso positions itself as an evolving financial infrastructure focused on accessibility, security, and the adoption of blockchain services. Matuto pa

Ang CryptoPeso (CRP) ba ay isang magandang pamumuhunan?

Kung ang CryptoPeso (CRP) ay isang magandang pamumuhunan ay nakasalalay sa iyong personal na sitwasyon sa pananalapi at pagpaparaya sa panganib. Ang mga pamumuhunan sa Cryptocurrency ay haka-haka at maaaring maging lubhang pabagu-bago.

Bago mamuhunan sa CryptoPeso (CRP) o anumang cryptocurrency, isaalang-alang ang sumusunod:

Ang iyong mga layunin sa pananalapi
Ang iyong mga layunin sa pananalapi
Naghahanap ka ba ng panandaliang pakinabang o pangmatagalang paglago?
Ang iyong pagpapaubaya sa panganib
Ang iyong pagpapaubaya sa panganib
Gaano ka komportable ang potensyal na pagkawala?
Diversification
Diversification
Huwag ilagay ang lahat ng iyong mga itlog sa isang basket. Ikalat ang iyong mga pamumuhunan sa iba't ibang uri ng mga asset.
Ang iyong mga layunin at abot-tanaw ng oras
Ang iyong mga layunin at abot-tanaw ng oras
Ang mga cryptocurrency ay pinakaangkop para sa mga pangmatagalang mamumuhunan. Disclaimer: Hindi ito payo sa pananalapi. Mangyaring magsagawa ng masusing pagsasaliksik bago gumawa ng anumang mga desisyon sa pamumuhunan.

Mga bayarin, limitasyon, at oras ng pagdating para sa pagbili ng CRP sa LBank

Ihambing ang mga bayarin, limitasyon sa transaksyon, at tinantyang oras ng pagdating sa ilalim ng iba't ibang paraan ng pagbabayad. Ang mga aktwal na bayarin at availability ay maaaring mag-iba depende sa rehiyon, fiat currency, paraan ng pagbabayad, at third-party provider; mangyaring sumangguni sa ipinapakita sa page ng order.

ROI calculator

Kung mamuhunan ako, magkano ang kikitain ko?
Mamuhunan
$
Pumasok
CRP
Petsa
2026-07-27
Makakakuha ka ng $-- sa kita, na may ROI na --

Ano ang maaari mong gawin sa CryptoPeso (CRP)?

Pamumuhunan
Bilhin at hawakan ang CryptoPeso (CRP), inaasahan na tataas ang halaga nito sa paglipas ng panahon.
Pamumuhunan
Palitan
Aktibong i-trade ang CryptoPeso (CRP) sa LBank upang kumita mula sa mga pagbabago sa presyo.
Palitan
Magbayad
Gamitin ang CryptoPeso (CRP) upang magbayad para sa mga produkto at serbisyo kung saan tinatanggap.
Magbayad

Bakit ang LBank ang pinakamahusay na platform para bumili ng CryptoPeso (CRP)?

User-friendly na interface
User-friendly na interface
Nag-aalok ang LBank ng simple at madaling gamitin na platform para sa pagbili at pagbebenta ng CryptoPeso (CRP).
Competitive fees
Competitive fees
Nagbibigay ang LBank ng mapagkumpitensyang mga bayarin sa pangangalakal para sa CryptoPeso (CRP).
Ligtas na platform
Ligtas na platform
Ang LBank ay naglalapat ng matatag na mga hakbang sa seguridad upang protektahan ang iyong mga pondo.
Iba't ibang mga pares ng kalakalan
Iba't ibang mga pares ng kalakalan
Nag-aalok ang LBank ng malawak na hanay ng mga pares ng kalakalan para sa CryptoPeso (CRP).
24/7 na suporta sa customer
24/7 na suporta sa customer
Nagbibigay ang LBank ng suporta sa customer upang matulungan ka sa anumang mga tanong o isyu.
Mobile app
Mobile app
I-trade ang CryptoPeso (CRP) anumang oras, kahit saan gamit ang LBank mobile app.
Mataas na pagkatubig
Mataas na pagkatubig
Nag-aalok ang LBank ng mahusay na pagkatubig para sa CryptoPeso (CRP) pangangalakal, na tinitiyak na madali mong mabibili at maibenta ang iyong mga asset ng crypto.
Pagsunod sa regulasyon
Pagsunod sa regulasyon
Sumusunod ang LBank sa lahat ng kinakailangan sa regulasyon sa mga hurisdiksyon kung saan ito gumagana upang matiyak ang isang sumusunod at ligtas na kapaligiran sa pangangalakal

Pagkatapos bumili ng CRP, paano ito mas mainam na itabi?

Matapos bumili ng CRP, maaari kang pumili ng iba't ibang paraan ng pag-store batay sa dalas ng paggamit, holding period, at mga kinakailangan sa seguridad. Kung kailangan mong mag-trade anumang oras, maaari itong i-store sa LBank account; kung mas mahalaga ang sariling pamamahala o pangmatagalang seguridad, isaalang-alang ang isang personal wallet o hardware wallet.

Naka-store sa LBank Account

Naka-store sa LBank Account

Para kanino ito
Mga user na gustong mag-trade o mag-convert anumang oras
Mga user na panandaliang nagtatago ng BTC
Mga Katangian
Maaaring gamitin agad pagkatapos bumili, mas madali ang operasyon
Angkop para sa madalas na pag-trade, pag-convert, o patuloy na paggamit ng mga feature ng platform
Alertong pangseguridad
Mangyaring i-enable ang 2FA
Mag-set ng anti-phishing code
Mag-log in lamang sa account sa pamamagitan ng opisyal na portal
Ilipat sa personal na hot wallet

Ilipat sa personal na hot wallet

Para kanino ito
Mga user na gustong mamahala ng sarili nilang mga asset
Mga user na nangangailangan ng pang-araw-araw na transfer o on-chain na paggamit
Mga Katangian
Mas flexible gamitin, madali para sa pang-araw-araw na pagpapadala, pagtanggap, at pamamahala
Mas angkop para sa maliliit na halaga at pang-araw-araw na sitwasyon ng paggamit
Alertong pangseguridad
Huwag i-save ang seed phrase o private key sa cloud
Huwag mag-save ng sensitibong impormasyon sa pamamagitan ng mga chat tool, email, o screenshot
Mag-ingat sa mga phishing website at pekeng wallet app
Ilipat sa hardware wallet

Ilipat sa hardware wallet

Para kanino ito
Mga user na pangmatagalang nagtatago ng BTC
Mga malalaking holder na mas binibigyang-priyoridad ang seguridad
Mga Katangian
Nakatago offline ang mga private key, kadalasang mas mataas ang seguridad
Mas angkop para sa pangmatagalang storage ng mga asset na hindi madalas iginagalaw
Alertong pangseguridad
I-back up nang maayos ang seed phrase nang offline
Huwag ibunyag ang recovery phrase sa kahit na sino
Maaaring hindi na mabawi ang mga asset kapag nawala ang seed phrase

CryptoPeso (CRP) FAQ

CryptoPeso (CRP) is a decentralized finance (DeFi) protocol built on the BNB Smart Chain (BSC). It positions itself as a digital asset primarily targeting the Colombian market, aiming to provide a suite of DeFi services including liquidity provision and utility for users within that region. By leveraging blockchain technology, it seeks to create a decentralized ecosystem for its community and foster local adoption of digital assets.
No, CryptoPeso is a private DeFi project and is not an official digital currency issued or endorsed by the central bank or the government of Colombia. While its marketing highlights it as the "first Colombian cryptocurrency," this refers to its geographical origin and target demographic rather than a legal or sovereign status. It operates as an independent blockchain-based asset on the BNB Smart Chain.
According to the project's documentation, CRPL technology is intended to act as a bridge connecting financial concepts with social network integration. The goal of this technology is to facilitate interactions within the CryptoPeso ecosystem. Technical specifics regarding its underlying architecture are often described in the context of its application within the project's proprietary social and financial tools, aiming to streamline how users interact with the protocol.
The ecosystem features tools such as CryptoMiner and CryptoStaking. These protocols are designed to incentivize users to participate in the network. Mining typically involves interacting with the project's specialized software, while staking allows users to lock their tokens to support network operations. These mechanisms are part of the project's strategy to encourage participation and maintain liquidity within its decentralized environment.
CryptoPeso (CRP) primarily operates on the BNB Smart Chain (BSC) using the BEP20 token standard. To interact with CRP using a decentralized wallet, users must use the official contract address on the BSC network. While there may be discussions regarding other blockchains, the main ecosystem activity and the native CRPWallet are currently centered on the BNB Smart Chain infrastructure.
CryptoPeso (CRP) can be managed through the project's dedicated CRPWallet or other compatible wallets that support the BNB Smart Chain. For trading, the token is listed on various digital asset platforms, including LBank. When using LBank, users can access a secure environment to trade and hold their assets. It is always recommended to use established platforms and verify all technical details before performing transactions.

Paano bumili ng iba pang mga asset ng crypto